Chào cả nhà! Mình lặn ngụp trong box Nhật đã lâu, qua nhiều nick nhưng đây là lần đầu tiên mình mở top trong nhà này. Mong các mẹ thoải mái vào trút cõi lòng nhé. @};-@};-@};-@};-

Chuyện là cách đây ko lâu mình xem trên tivi thấy có 1 chương trình (quên mất tên rồi ) khảo sát vui, họ đặt ra câu hỏi như title và hỏi những người phụ nữ trên đường :>:>. Đa số các mẹ đều trả lời là ko ( chắc sợ chồng xem tivi phát hiện ra sẽ bị cháy nhà :)) ) nhưng cũng có nhiều ng trả lời là có. Ng trả lời có giải thích rằng: tình yêu sẽ làm cho ngừơi phụ nữ cảm thấy trẻ trung, yêu đời, tràn đầy sức sống, quyến rũ và cảm thấy cái thời của mình vẫn còn....

Mình cũng đồng ý với quan điểm trên. Bản thân mình nói thật là ( cho mình show off tí xíu nha:D ) tình cảm vợ chồng mình rất tốt, dù trải qua 4 năm tìm hiểu và 4 năm hôn nhân nhưng tình cảm cứ như vợ chồng son vậy đó, kiss và hug ko bao giờ thiếu :x. Ox luôn quan tâm đến suy nghĩ, cảm giác của vợ, tôn trọng vợ ( mà nói huỵch tẹt ra là sợ vợ đó 8-} ), chuyện giúp đỡ vợ làm việc nhà là chuyện khỏi cần nói rồi... Nhưng gần đây mình vẫn cảm thấy giữa vợ chồng mình có 1 cái gì đó thiêu thiếu. Mà chủ yếu là do mình suy nghĩ thôi chứ ox vẫn vô tư. Mình ko biết gọi tên nó là gì nhg mình cảm thấy mình ko còn quyến rũ, hấp dẫn như xưa nữa, thấy mình đang già đi mặc dù mình thậm chí chưa bước qua 30, thấy thời hoàn kim của mình - cái thời mà mình đc dập dìu kẻ đón ngừơi đưa, đc tung tăng ăn diện đẹp xuống phố...đã qua từ đời kiếp nào; giờ ra đường thấy các đôi trẻ nắm tay đi dạo tung tăng, ôm ấp nhau mà ganh tị quá đỗi...

Ui!!! Có mẹ nào như mình ko nhỉ :-S:-S