Vì mình muốn buôn dưa lê với các mẹ nhưng do viết lạc đề thì lại bị mod ném...cà chua:Laughing:, nên thôi mình mở một cái topic không có chủ đề nào cả để các mẹ tha hồ mà viết, hy vọng không bị mod delete nguyên cái topic này nhỉ.:Battin ey:

Trước tiên là chuyện mẹ Gà, cái signature của mẹ có hình cô gái mặc áo dài:Thinking:, hok lẽ đó là hình của mẹ Gà hả? Nếu vậy, chắc mẹ Gà phải là Hoa hậu của WTT ở Nhật thôi còn gì...:Smug::Smug::Smug:

Mẹ Anpanman thật là dễ thương, mỗi lần có một bài mới, mẹ đều cám ơn sau khi đọc. Làm cho mình càng ngày càng thích WTT. Mỗi lần đi làm về nhà đều lên đây để buôn dưa với các mẹ...tặng mẹ Anpanman một vườn hoa nhé :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Còn mẹ Cindyphuong2 thật là tốt bụng, lần trước mẹ gởi rau cho mình, mình thật là cảm động, nên chẳng dám ăn, đem giữ kỹ trong tủ lạnh đến giờ vẫn còn...:Rose::Rose::Rose:

Còn các mẹ khác ở Tokyo cũng rất vui và tốt bụng nữa, chỉ có một vài mẹ không phải ở Nhật (chắc là chưa làm mẹ) lâu lâu chạy lên post một vài bài rồi trốn luôn.

Còn có một mẹ nào đó không sống ở Nhật viết bài thấy chãnh chãnh nên cũng không thích lắm. Xin lỗi mẹ nào đó hen...:Silly::Silly::Silly::Silly: