Xin chào tất cả mọi người

Vào khoảng cuối tháng 1 mình sẽ tổ chức một lớp học trên paltalk. Nếu bạn nào quan tâm cũng như có dự định tham gia xin gửi thư về địa chỉ bên dưới. do 2 tuần tới mình bận ôn thi nên ko có thời gian nhiều cho lắm, trong khoảng thời gian các bạn gửi thư có những lúc mình ko trả lời thư ngay được, rất mong mọi người hiểu và thông cảm cho.

Mình có viết bài ở diễn đàn nhưng ko thấy mấy ai "trả bài" nên hơi nản, mình nghĩ cần phải tổ chức lớp học để mọi người cùng ôn lại kiến thức, có như vậy sẽ giúp người học hiểu rõ hơn cách sử dụng ngữ pháp, cách sử dụng từ.

Có thể mình nói ko giỏi,nhưng mình hiểu được cấu trúc ngữ pháp trong hội thoại rất hy vọng sự hướng dẫn của mình sẽ đem lại hiệu quả cho các bạn.

Hơn nữa, mình còn muốn tổ chức 1 lớp học tiếng nhật tại tokyo do mình đứng ra làm giáo viên. Tuy nhiên để tập chung cũng như tìm kiếm người học có lẽ phải mất thời gian dài. Các mẹ nào có nhu cầu thì viết thêm một vài nguyện vọng khi gửi thư đến mail của mình. QUa đó mình sẽ thống kê số lượng cũng như lực học của từng người để lên giáo án.

Mình sẽ giới thiệu bản thân mình qua mail gửi đến các bạn.

Chúc các bạn một năm mới an lành.

webtretho

webtretho

webtretho

hoặc tại blog:

http://vn.360plus.yahoo.com/hitome-bore