<

="/>" :Applause::Applause::Applause::Applause:Mình="/>Mình" cùng="cùng" chia="chia" sẽ="sẽ" kn="kn" nhé.ebe="nhé.ebe" của="của" bạn="bạn" mấy="mấy" tuổi?bé="tuổi?bé" mình="mình" 1tuoi="1tuoi" rưỡi="rưỡi" rồi.nghe="rồi.nghe" tiếng="tiếng" việt="việt" và="và" nhật="nhật" rất="rất" giỏi.bây="giỏi.bây" giờ="giờ" đang="đang" ="" tập="tập" nói="nói" bập="bập" bẹ.Mình="bẹ.Mình" chủ="chủ" trương="trương" dạy="dạy" con="con" để="để" khi="khi" vể="vể" vn="vn" bé="bé" cảm="cảm" thầy="thầy" vui="vui" vẻ.ox="vẻ.ox" cũng="cũng" thường="thường" bảo="bảo" thế.nên="thế.nên" mỗi="mỗi" ngày="ngày" đều="đều" với="với" con.khi="con.khi" ba="ba" về="về" thì="thì" ba.nên="ba.nên" ebe="ebe" hiểu="hiểu" được="được" cả="cả" hai="hai" thứ="thứ" tiếng.nói="tiếng.nói" thế.còn="thế.còn" học="học" thế="thế" nào?bé="nào?bé" nhiều="nhiều" chưa?:Kiss::Rose:quote="balasat;2125281">Chào các mẹ.

Mình nghĩ, có nhiều mẹ quan tâm đến việc dạy tiếng Việt cho con. Cùng vào đây chia sẻ kinh nghiệm nhé. Mình rất mong muốn được học tập từ các mẹ.