Gửi anh,

Đầu tiên em khẳng định mình là một cô gái xinh xắn, hay cười và vui vẻ.

Em, vẻ ngoài tạo cho người nhìn một cô gái nhẹ nhàng, dịu dàng nhưng đôi khi e thấy mình cũng khá cá tính. Em nghĩ mình là mẫu người truyền thống pha chút hiện đại.

Em là người khá tâm lý, em không hay nhõng nhẽo, giận hờn vu, ghen tuông vô cớ vậy nên a đừng lo về khoản này nhé.

Em là đứa biết chăm sóc bản thân, độc thân nhưng em ít để bản thân cô đơn bởi nếu rảnh rỗi e sẽ dành thời gian chơi cùng gia đình, hẹn hò với nhóm bạn, còn rảnh hơn nữa em cũng thỉnh thoảng đến quán cf quen thuộc, ngồi vào góc quen thuộc, gọi 1 món đồ uống rồi tự chơi một mình, hoặc sẽ là những cuộc điện thoại hỏi thăm từ xa với những người em cảm thấy cũng lâu rồi ta chưa nói chuyện lại. Em ít để mình cô đơn nhưng người con gái nào lại không cần cho mình một người đàn ông làm của riêng chứ, vậy nên e mong a đến sớm, e chờ đã quá lâu rồi.

Em, sở thích hơi mạnh, e không biết sao nhưng e rất thích đi xem phim ma ở rạp, em thích cái không khí đông người cùng ngồi xem, cùng hét, cùng sợ, với e cái cảm giác đó rất kích thích. Em từng kể cho một số người về sở thích này, họ từng vì vậy mà kết thúc sự tìm hiểu, em thấy cũng khó hiểu vì mỗi lần đi tới rạp xem e thấy dòng phim kinh dị luôn chật người với mọi khung giờ, điều đó cho thấy sở thích này cũng không quá lập dị, a chấp nhận được chứ?

Về tính cảm e không có nhiều kinh nghiệm nên khi yêu e nghĩ vẫn có những dại khờ ngu ngơ, a sẽ không chê chứ?

em viết nơi đây thôi, em, cô gái 26 tuổi, cv văn phòng tại Đà Nẵng. Duyên là trời định, hạnh phúc là do mình vậy nên e muốn nắm bắt mọi cơ hội có thể. Chờ a.