Bước sang năm 2015, vậy là mình cũng 33 tuổi rồi, chuẩn bị bước sang cái tuổi trung niên nghiêm túc, chững chạc [-([-([-(. Nhưng đó chỉ là chuẩn bị thôi, giờ thì mình vẫn còn trẻ trâu, hồn nhiên vô tư yêu đời và yêu cái kiếp FA này lắm/:)/:)/:)/:). Vì quá yêu FA, yêu bản thân và thích những buổi tối yên bình nên mình sẵn sàng từ chối mọi cuộc rủ rê bù khú, lang thang cafe dạo biển cùng nhóm bạn, chỉ để ở nhà một mình xem phim, luyện sách. Kết quả là một cuộc sống FA viên mãn cũng đã theo mình suốt một chặng đường không ngắn.:D:D:D:D

Nhìn bạn bè đồng trang lứa đã yên bề với những đứa con xinh mà mình cũng chột bụng dạ, cũng quen dần với kiểu đùa cợt quen thuộc: "Chờ gái cầu hôn ah? Để cho gái thèm khát ah? Hay chơi bời chưa chán ah?....". Chỉ cười khì lắc đầu cho qua chuyện nhưng trong lòng thì rầu và rối như tơ vò vì mỗi người một hoàn cảnh, một số phận. Số phận mình không được may mắn sinh ra trong một gia đình khá giả, có môt công việc với mức lượng mọi người mơ ước hay có một căn nhà riêng để rước nàng dìa dinh. Vẫn còn mặc cảm trầm trọng về tình hình kinh tế của bản thân nên chưa đủ tự tin để ngỏ lời cùng ai đó để rồi phải lang mang tản mạn vài dòng trên mạng.:((:((:((

Với hy vọng mong manh thôi, tình cờ một ai đó đọc được và hiểu được hoàn cảnh của mình và tò mò xem mình như thế nào, hoàn cảnh kinh tế ra sao mà bi quan quá để rồi rủ lòng xót thương mà sắp xếp cho mình một cuộc hẹn bàn chuyện lâu dài ;;);;);;). Biết đâu được duyên số sẽ đến do chính mình tự tạo nên :x:x:x:x.

Nếu các cô gái ở Vũng Tàu quan tâm và muốn bình chọn cho nhân vật trên thoát khỏi kiếp FA, hãy nhanh tay nhắn tin cho anh ấy theo cú pháp :-*:-*:-* CHÀO ANH, MÌNH LÀM QUEN NHÁ và gửi 0975 - 13 - 63 - 24. :-*:-*:-*.

Phần thưởng cho người may mắn sẽ là :

_ Trở thành cô dâu của anh ấy trong ngày cưới.

_ Sở hữu miễn phí tiền lương của anh ấy trong suốt một đời.

_ Được yêu thương chiều chuộng, quan tâm chăm sóc trong 30 năm.

_ Và còn nhiều nhiều phần thưởng giá trị khác trong các ngày 8/3, 20/10, sinh nhật, kỷ niệm, ...

Tổng đài bình chọn sẽ chính thức mở từ hôm nay đến khi anh ấy tìm được vợ
:Embarrassment::Embarrassment::Embarrassment::Embarrassment::Embarrassment:.