phan duy khánh 26t , thạch thất hà nội

thực sự là viết ra đây bao nhiêu cũng chẳng để làm gì vì khi làm tài khoản đã có phần hồ sơ , giới thiệu bản thân ntn thì các bạn vào hồ sơ của mình nhé,còn mình là người ra sao thì chỉ khi nc và tiếp xúc các bạn mới biết được.

mục đích tìm bạn gái hẹn hò nếu hợp nhau có thể tiến tới hôn nhân nghiêm túc , cũng không yêu cầu ở các bạn nữ nhiều

Chung thủy , vui vẻ , có tư duy và sự nhìn nhận rõ ràng về thực trạng xã hội hiện tại không mắc bệnh sống ảo

không cần xinh quá nhưng phải nhìn được , không thấp quá 1m50 và cao trên 1m70 , không nặng quá 80 kí lô :)) và không nhẹ hơn 40 kí lô

, mình không dám yêu cầu các bạn nữ ở nội thành vì sẽ chê mình là nhà quê lại đi dê gái phố :) nhưng nếu không chê thử tiếp xúc xem mình là ai ? và là người như thế nào :) nếu bạn tìm 1 người để được yêu như mấy bạn teen teen 99 - 2000 thích boy nhà giàu xe đẹp ví dày mặt V-line tóc tai vuốt vuốt DZ hàn quốc thì không phải mình

,còn nếu muốn 1 người đàn ông bạn có thể tin tưởng và dựa vào thì mình có lẽ là 1 sự lựa chọn không quá tồi đâu

mình chỉ kết bạn với ai ở khu vực quanh hà nội và có hình thôi ạ ^^

về ngoại hình thì tạm ổn

1m70

64 kí lô

ko đẹp zai như kim tan nhưng với người việt thì mình nghĩ nhan sắc mình đủ cho các bạn nữ dùng b-)b-) :D:D:D:D

http://i1064.photobucket.com/albums/u368/Ben_Marlboro/mung2tet2016_2016_zpsre7a6ebf.jpg"/>

Nếu quan tâm xin liên lạc @gmail.com">Mrkhanh11021102@gmail.com

Tranh thủ còn mấy ngày nghỉ tết , còn hết rằm tháng giêng thì có lẽ chẳng có tgian online mất ^^