Mình năm nay 30 tuổi, do trước đây đi học đi làm ở nước ngoài mới về nên hiện giờ vẫn độc thân! Mình vừa mới quyết định vào Đà Nẵng định cư lâu dài! Tuy nhiên mình hoàn toàn có thể ra hà nội và vào sài gòn lập nghiệp dễ dàng bất cứ lúc nào!

Là một thanh niên không có gì nổi bật, lại khá là hiền lành nhút nhát, trông cũng được trai nhưng mới tiếp xúc thì hơi lạnh lùng và không cuốn hút! Tuy nhiên không phải là trai vô dụng! Mình cũng biết lo cho sự nghiệp bằng chứng là mình thuộc giới trí thức, học vị tiến sĩ, có mức lương không cao nhưng cũng được 22 triệu/ tháng, lương cứng, ngoài ra hiện đang có thêm phụ thu 1000 euro/ tháng, nhưng khoản này không bền! Công việc của tri thức nên khá là nhẹ nhàng, có thời gian rãnh rỗi!

Khổ cái là tính tình khá nhát, không hiểu và nhạy cảm được với tâm lí phụ nữ, thành ra các em tán mình thì mình ít đổ, còn mình muốn tán em mình yêu thì lại khó khăn! Nói vậy không có nghĩa là mình nhút nhát khô khan không biết gì về yêu, hồi sinh viên cũng vài mối tình, tuy nhiên có những cơ hội rất tốt nhưng vì thiếu quyết đoán mà để nó trôi qua đáng tiếc! Có những lúc gặp được người con gái tuyệt vời nhưng mình để vuột mất! Giờ cơ hội chưa có và quả thật khó khăn vì không phải lúc nào cơ hội cũng đến!

Khó khăn nhất hiện nay là chưa có đối tượng để tìm hiểu!

Bạn nào cũng có nhu cầu kết bạn giao lưu làm quen thì gửi tin nhắn vào tài khoản webtretho, sau đó có thể trao đổi điện thoại email làm bạn nha :x Hoặc bạn nào có em gái, bạn gái thì có thể giới thiệu làm quen nha :p

Cảm ơn các bạn nhiều ;;)