Tình hình là mình chưa già nhưng cũng ko phải còn trẻ :) Qua mối tình bọ xít thời sinh viên thì ra trường cứ lao vào công việc thôi, bây giờ tạm thời tạm đủ ăn với có chỗ trú mưa nắng thì mới thấy thiếu một ai đó. Hơi sến một tí, nhưng thật sự là những lúc ốm đau, hay phê phê bia rượu về lăn lộn một mình, những lúc lướt FB nhìn bạn bè có đôi có cặp... mới thấy thiếu thiếu, chứ bình thường làm cả ngày tối về ngủ, cuối tuần thể thao và tụ tập đội FA thì thấy đời cơ bản vẫn rất vui!

Lan man hơi nhiều, mình xin tự giới thiệu: chuẩn men 100%, sinh năm 1987 ở vùng quê Kinh Bắc, ngoại hình bình thường được cái trắng trẻo (xấu hổ quá). Giải trí thì thích xem phim (hành động, viễn tưởng, kinh dị - quả này mất điểm với chị em rồi), đọc truyện (đọc khá là nhiều truyện rồi :P), nghe nhạc trữ tình và...thất tình, thích ăn ngon mặc đẹp :P. Nghề nghiệp là kĩ sư CNTT (tin học nhé, ko phải chăn nuôi trồng trọt đâu), tuy nhiên có tí ham hố đầu tư chứng khoán, gọi là kiếm tiền tiêu vặt. Nghe các cụ thì thầm với nhau là hợp tuổi 88, 89, 91 nhưng kệ thôi, mong muốn của mình là làm quen với các bạn nữ độc thân :D, công việc ổn định (để nghiêm túc mà), quê quán ko xa quá (nói thế thôi chứ duyên số nó mà vồ trúng thì ko biết thế nào), hình thức...(hì hì). Mà thôi, thêm bạn thêm vui nên rất mong được kết bạn với mọi người. Diễn đàn là ảo thôi nên mình mong các bạn ko ngại comment hay giới thiệu bản thân nhé, gửi tin nhắn càng thích :) :) Cảm ơn cả nhà đã chịu khó đọc ạ, chúc cả nhà ngủ ngon (hnay e mất ngủ nên ngủ hơi muộn).