Cs của tôi k mấy vui vẻ, tôi đã từng trải qua nhiều lần tuyệt vọng vì đủ các lý do khác nhau, áp lực gđ, học tập có, và chuyện tình cảm cũng có. Vì trải qua chuyện phức tạp ngay từ khi còn khá bé, mà đến giờ thì hầu hết mọi cảm xúc "tiêu cực" tôi điều hiểu được.

Lúc đó tôi từng muốn có người bên cạnh mình, lắng nghe những gì mình nói và hiểu được mình. Nhưng lúc đó chẳng có ai ở bên tôi cả, cho dù là người nhà hay bạn thân cũng k đủ tin tưởng. Bởi cho dù họ có nghe, cũng chẳng thể hiểu được cảm xúc phức tạp của tôi, dù chỉ 1 phần, nên tôi cảm thấy rất hụt hẫng. Tôi cách biệt vs cs bên ngoài khá nhiều, nhất là về mặt tình cảm, nên sau này khi đã trở thành 1 con người khác, tôi k muốn ai đó phải trải qua những gì đã xảy ra với tôi, hoặc ít nhất là tôi có thể giúp gì đó cho họ.

Nếu bạn cần 1 người để tâm sự, bạn có thể nc vs tôi, tôi k chắc có thể hiểu được hết những gì bạn muốn nói, nhưng tôi sẽ cố gắng đọc hết những tn của bạn.

Nếu 1 ngày nào đó bạn buồn, muốn có 1 ai đó tâm sự, hay là k hiểu 1 vấn đề gì đó trong chuyện tình cảm (cho dù nó có nhảm nhí), tình yêu, bb, gđ....hoặc đơn giản hơn nữa chỉ là muốn kiếm 1 người nc cho vui. Bạn có thể cmt ở dưới bài viết này, tôi sẽ nt cho bạn. Có thể bây giờ bạn k cần, nhưng 1 lúc nào đó buồn, thì hãy nhớ đến bài viết này của tôi.