Đây cũng là lần thứ 3-4 gì đó em đăng bài tìm bạn, tìm ny ^^. nhưng có thể kết quả cũng không được như mong muốn.

Sau khi đăng bài viết đầu tiên kèm theo chấm vs cả các ace ủn mông thì cũng khá nhiều ace quan tâm thì cũng đc nói chuyện vs 1 vài người.

1. người đầu tiên hào hứng lắm, nc đến gần 3h sáng, ui trao ôi, bạn ấy sn 91 ít hơn tuổi em, mà em thì vui tính, hay nói tếu tếu vui vui thế là bạn ý giáo huấn em 1 lượt lần đầu nc phải thế này, phải thế kia.....

2. người thứ 2: một cô bé làm bên thuế, đợt đó cũng có đi cafe 1 buổi, xong em đi công tác ko online đc mấy bữa sau thì nc bạn ấy cũng ít trả lời.

3. người thứ 3: cô bé 92 vui tính, nc rất cởi mở. khi add em thì cô ấy bảo là em đi bán tinh dầu :3, cô bé này thì sợ này sợ kia, sợ lừa, sợ bị bắt cóc :v rủ đi cafe phải kéo sang quán quen gần nhà :3...Được cái tính cẩn thẩn thế là tốt. nhưng xong cô bé ấy về quê vs mẹ :(

Cái số của em nó éo le thật chứ, yêu đc 2 ng 1 bị đá, 1 bị nhà gái cấm vì xa. Giờ công việc của em tạm gọi ổn định, lương lậu cũng vào mức tương đối tốt, chỉ cần ng công việc ổn định và cùng nhau cố gắng thôi ^^. nhưng tìm bạn online chắc ko thực hiện được...

Muốn có điểm tựa để quản lý bản thân, quản lý chi tiêu tốt hơn.

Hy vọng sẽ tìm được....

Gởi từ ứng dụng Webtretho của khangpto