Chào các bạn gái

Mình là Nam giới, sinh năm 1975.

Nghề nghiệp: dạy dưỡng sinh.

Ngoại hình và tính cách: khỏe mạnh, hiền lành, tốt bụng, tử tế.

Nhà cửa: ổn định.

Tình hình kinh tế: bình thường.

Các bạn có thể tìm hiểu về con người, nghề nghiệp của mình qua FB: https://www.facebook.com/zoangcc

Mình cần tìm đối tượng để tìm hiểu và cưới.

Mình biết xem tướng chút ít nên theo cảm nhận của mình thì vợ chồng thì phải phúc khí tương đương.

Phúc khí của một người nam hay nữ thể hiện ở 2 phần: phúc khí ở bụng và phúc khí ở gáy. Phúc khí ở bụng chủ gia đình có đông con cháu hay không. Phúc khí ở gáy chủ con cháu có thành đạt hay không.

Phúc khí ở bụng có thể chia làm các cấp độ sau: 1. Cấp độ 1: phúc khí ở bụng kém, gọi là bụng hắc. Cấp độ 2: phúc khí ở bụng yếu. Cấp độ 3: phúc khí ở bụng vừa phải. Cấp độ 4: phúc khí ở bụng đầy đặn ôm lấy eo. Cấp độ 5: phúc khí ở bụng đầy đặn vượt qua eo một chút. Cấp độ 6: phúc khí ở bụng đầy đặn vượt qua eo vừa phải. Cấp độ 7: phúc khí ở bụng đầy đặn, tràn trề, vượt qua eo xa.

Vợ chồng thì phải có duyên với nhau nên phúc và mệnh phải hợp.

Mình là người phúc hậu nên vợ mình cũng nên là người phúc hậu. Sự phúc hậu của một người không biểu hiện bằng việc người đó cao hay thấp, xấu hay đẹp, gầy hay béo nên mình không có yêu cầu gì về hình thức.

Mình có thể cảm nhận được về một người dù chỉ cần nhìn qua ảnh. Vì vậy bạn gái nào muốn làm quen thì ibox địa chỉ FB hoặc gửi ảnh cho mình. Nếu thấy hợp thì sẽ hồi âm lại.

Rất mong hồi âm từ các bạn gái.

PS: Hi hi, mình đã định tìm bạn gái thích nghe nhạc giao hưởng nhưng mà nghe vẻ các bạn nữ tự tin về độ phúc hậu của mình hơn là nghe nhạc giao hưởng nên topic này lại được dựng lại.