Dear Anh !

Em chắc là hiện tại, a đang ngồi cạnh 1 chị đẹp đẹp ,thề thốt với c ấy là " anh yêu em nhất thế giới ,chúng mình cứ thế này mãi nhé .Chúng mình sẽ lấy nhau rồi đẻ những đứa con thật xinh, em nhỉ ?"Nhưng xin lỗi, anh đã ...nhầm rồi.Vợ anh trong tương lai không đẹp như chị ấy đâu,nh đủ đủ đẹp để khi đi bên anh ,anh phải tự hào hihi,:))(ATSM qá) .Vợ của anh không cao đâu, nên a k cần cố ăn uống và tập gym cho cao hơn,chỉ cần mét 7 thôi . Em hiện tại chưa biết anh ntn đâu và a là ai trong số 7 tỉ ng ngoài kia hehe nh e nghĩ a sẽ là ng cũng hơi vui tính và e cũng vui tính,như thế gđ mình sẽ lúc nào cũng chỉ có tiếng cười thôi :D,e biết là sau 1 ngày đi làm mệt mệt mỏi về thì chỉ cần 1 nụ cười đã đủ để xua tan đi mọi mệt mỏi hì.E sẽ nấu cho a những món ăn quái gở nhất mà e học đc khi còn là sinh viên,rồi mình cùng xem phim cô dâu 8 tuổi :)),(Nếu ngày nào a muốn xem bóng đá thì cứ nói với e,e sẽ xem cùng a nhé,vì e thích mọi thói quen của ck e mà ^^),e thích những cuộc tranh luận mà nhất định a phải nhận sai đấy nhé hehe! không thì e sẽ không vui đâu.E còn thích cuối tuần mk sẽ đi xem phim or đi ăn như ngày mới yêu .Kể cả có con rồi thì cả gđ mk đi càng vui,càng hp:-* Thế nên a đừng nghĩ con gái đã có ck thì k đc ra khỏi nhà nhé.E sẽ cố gắng yêu quý và kính trọng bố mẹ của a như a đã từng làm với họ.Nếu như mà a đọc đc bức thư này của e a phải mau xuất hiện đi nhé.e đợi a 22 năm rồi ! a thấy e có chung thủy k cơ chứ =P~, nh mà e chỉ đợi a thêm 2 năm nữa thôi nhé ! e ra tr rồi ,e còn phải đi làm k có time để đi tìm a đâu .Nếu như a k xuất hiện kịp thì e sẽ yêu ng khác mất thôi :))...Đến lúc đấy a đừng có hối hận vì đã bỏ rơi 1ng vợ như e nhé !

Mà thôi, e chỉ tranh thủ nghỉ trưa để viết cho a đc thôi,nên chưa kịp viết hết nh gì e muốn nói đâu, lần sau e sẽ dành 1 ngày nghỉ để viết cho a nhiều hơn nhé hehe !

_Yêu anh _:x