Chào mọi người, mình nghĩ dù là FA nhưng không ai muốn như vậy chút nào. Có rất nhiều nguyên nhân khiến chúng ta chưa thể có được 1 nửa trọn vẹn của mình, nhưng nếu mình còn FA thì ở nơi nào đó xa xôi dưới gầm trời này 1 nửa thân yêu tương lai cũng đang FA rất là đáng thương :Embarrassment: nên phải tìm nhau ngay các bạn nhé ;;);;)

Mình thì ngay tháng trước thôi không nghĩ là sẽ lại bơ vơ khi năm mới đến, nhưng cuộc sống vốn không thể biết trước được điều gì :( . Dù có muôn vàn lo lắng, sợ hãi vẫn quyết định buông tay, chỉ đơn giản vì cảm thấy tình yêu vẫn là điều rất quan trọng nên phải thành thật với nó :x Những ai cùng tâm trạng và suy nghĩ như mình thì cùng vào phát triển topic này nhé, biết đâu có ai đó vô tình tìm thấy nhau :p, còn nếu không có may mắn đó, thì có thể kết bạn trao đổi về cuộc sống, giúp đỡ nhau trong công việc :)

Xin được giới thiệu một chút mình là girl SN 84, sống cùng gia đình ở HN, có cviec mình yêu thích,nhưng vẫn còn thiếu 1 điều quan trọng trong bức tranh hoàn hảo của mỗi người :x quay lại wtt sau 2 năm, mình cũng hi vọng vẽ nốt được bức tranh đó :Embarrassment: