Mình đã dạo qua diễn đàn thấy ế nhiều quá rồi, nên minh cung ham hố viết 1 topic biết đâu được nó sẽ se duyên cho ai đó thì sao????

Trong chúng ta ai cũng có khoảng thời gian tươi đẹp nhất, năm tháng tươi đẹp nhất khi ấy có lẽ ta quá mơ hồ, trái tim còn quá non nớt giữa ngã rẽ đường, đến khi ta nhìn lại chỉ mình ta đứng giữa dòng người kèm theo tiêu chí 3 không (không việc, không tiền và không người yêu)... Con đường phía trước là gi? mây đen, bão tố hay sương mfu dày đặc không nhìn thấy viễn cảnh phía trước cần lắm một bàn tay giữ lấy tay em, cùng em đi về phía trước, đến khi mệt mỏi quay lại nhìn anh vẫn đang phia sau dịu dàng nhìn em.[-(

Người yêu ơi anh nơi đâu? anh khỏe không? bao giờ anh mới đến gặp em đây? e đứng trên đường phố tấp nập( thật ra là vỉa hè) biết bao người qua lại, nhìn biết bao người xa lạ đến rồi đi... chỉ là không có anh. Em biết anh cũng đang đâu đấy đợi em, nhưng mà e lại không xác định được anh nơi nào, để e chạy về phía anh cuwoif ngây ngô như một đứa trẻ.

Ps: tớ viết nhằm kết bạn, giao lưu :x:x:x:x:xvà biết đâu giữa muôn trùng người trong... diễn đàn chúng ta gặp nhau thì sao :)):))

Chú ý: ai có ý định chăn rau xanh, sach, tình một đêm vui lòng Exit nhá[-(