Chào tất cả mọi người!

Em tên Duyên, sinh năm 1991, sinh ra và lớn lên ở Khánh Hòa. Em là nhân viên hợp đồng ngành hóa - thực phẩm.

Em đã trải qua 2 mối tình và 1 lần mai mối không thành cách đây hơn 1 năm. Hiện tại em không quen ai và mong muốn tìm bạn nam, nếu hợp thì tìm hiểu nghiêm túc.

Em ngoại hình kém, da ngăm, cao 1m63. Nghe người thân nhận xét thì cũng có duyên, hiền, lễ phép... Còn em tự thấy mình trầm, ít nói và khó tính...

Em có sở thích với đồ handmade nên tự học làm được 1 số thứ linh tinh, đan móc len, thêu, thiệp... Nấu ăn được bữa cơm thường ngày, dọn dẹp, lau chùi nhà cửa...

Em hay nghĩ ngợi đâm ra hơi bi quan và tiêu cực khi gặp khó khăn. Thời gian 2 năm gần đây em gặp nhiều chuyện không vui nên em có niềm tin vào Phật và những kinh nghiệm gian, ông bà đã đúc kết qua nhiều thế hệ - có kiêng có lành.

Theo em tìm hiểu được thì tuổi 1991 Tân Mùi hợp với 1983 Hợi, 1987 Mẹo, 1989 Tỵ, 1990 Ngọ...

Em không ngại xa, bạn ở đâu cũng được, Tây Nguyên, TPHCM, miền Tây, miền Đông, Hà Nội, Duyên hải Nam Trung Bộ thì quá tốt...

Rất hy vọng sớm tìm được bạn nam có cùng mong muốn!

Cảm ơn mọi người đã đọc tin!

FB: Duyen Phan ( https://www.facebook.com/hahaaaa11 )

Email: @gmail.com">phanduyen220791@gmail.com