Chào tất cả các bạn, mình hiện tại đang độc thân và không nuôi con nhỏ, tính tình vui vẻ, độc lập và khá tự tin.

Năm nay cũng thấy mình đã có tuổi, khi mà bạn bè đã yên bề gia thất hết, thỉnh thoảng cũng có người tán tỉnh nhưng mình chẳng buồn trả lời tin nhắn nữa. Có lẽ vì thế nên đến giờ mình vẫn cô đơn, hoặc đơn giản chưa tìm được một người đồng điệu về tâm hồn để mình có cảm giác mong ngóng thú vị như thủa 20 nữa.

Mình muốn tìm một người bạn trai, nam tính, chững chạc, điềm đạm nhưng lãng mạn, chung thủy đang sống và làm việc tại HN. Một người đàn ông chân thành và nghiêm túc, mình k kết bạn với những em-anh đang có vợ hoặc tìm bạn tình nhé. Mình muốn tìm một người phù hợp với mình, trước là để làm bạn, nếu hợp và hiểu nhau thì sẽ tiến xa hơn, hoặc đơn giản là một người đàn ông chuẩn men để cùng nắm tay nhau bước tiếp trên con đường dài còn lại.

Có thể trẻ hơn mình 1-2 tuổi hoặc lớn hơn nhiều tuổi cũng được, vì mình không quan trong tuổi tác, quan trọng là hợp và hiểu nhau thôi.

Nếu bạn thấy phù hợp với mình, hãy kết bạn, nếu mình trả lời thì cả 2 chúng ta đều có thêm cơ hội tìm thấy một nửa của nhau rồi đấy :p