Mình là pn đã ly hôn. Nhiều khi mình thấy đàn ông rất coi thường pn đã ly hôn hay sao đó. Hôm nay liều mình lên đây đăng lý nick trên này, với mong muốn tìm đc người làm thay đổi suy nghĩ của mình. Mặc dù online cũng từ ngoài đời mà thôi. Nhưng vẫn cứ hy vọng ạ.

Mình xin giới thiệu qua chút về mình.

Mình sn 87, ngoại hình ưa nhìn - cao 1m70 => có mong muốn tìm đc người cao hơn mình, ko đi với nhau cũng ngại ngại sao ý ạ..hihi

Mình hiện ở HN, có công việc ổn định. Tính cách lúc trầm lúc bổng ^^...;;). Đùa chứ, còn tùy đối phương là người như thế nào, để " cân bằng" thế trận...hì:)

Mình không đặt ra cụ thể về tiêu chuẩn với đối phương, vì thật ra mình thấy điều đó chỉ là tương đối, với mình, quan trọng vẫn là cảm xúc. Những thứ khác có thể hoặc thay đổi được, hoặc chấp nhận được. Vì mình nghiệm từ mọi người xung quanh mình, rằng tính cách, cách hành xử của 1 người, sẽ thể hiện khác nhau với những người khác nhau :). Phụ thuộc nhiều vào bản thân mình. Không thể đánh đồng rằng họ như vậy với người này, thì sẽ như vậy với mình. Chỉ cần bản chất họ là Tốt. Mình tin chắc là vậy :P

Rất vui được làm quen với mọi người!