Chào các anh 30+.

Xin tự giới thiệu em là nữ sinh năm 1989, sinh sống và làm việc tại Sài Gòn.

Độ tuổi này mấy anh biết rồi đấy, ế đến nơi rồi. Mà em khổ nỗi là ế thâm niên luôn. Lý do sự ế của em là vừa tốt nghiệp ĐH em tập trung làm việc kiếm tiền báo hiếu ba mẹ, nên em không quan tâm đến chuyện tình cảm. Tết năm nay, khi giật mình nhìn lại thì nhận thấy em đã cô đơn quá lâu rồi.

Em lập topic này mong muốn tìm được người có cùng sở thích với mình để từ đó kết bạn làm quen, nếu có duyên có thể tính tiếp đến chuyện xa hơn. Còn các thể loại không nghiêm túc, vui lòng tránh xa giúp em.

+ Giới tính: Nữ, sn 1989

+ Ngoại hình: trung bình khá (6+)

+ Cv: nhân viên vp

+ Đạo Phật

+ Tính tình: theo mọi người nhận xét là ăn nói khá có duyên. Thích sự bình yên, không phù phiếm (vd như k thik post hình lên fb sống ảo, khoe khoang,...).

1 người bạn từng nhận xét về em như này mà em thấy khá đúng "Nhìn bề ngoài rất xì tin trẻ trung nhưng tâm hồn là một bà già". Chính xác là như thế. Vẻ ngoài em khá là hiện đại, tóc tai quần áo rất model, rất cá tính nhưng sở thích em rất bà già. Em yêu nhạc xưa (nhạc Trịnh, Phạm Duy, Vũ Thành An, cải lương, nhạc lính của Chế Linh, Duy Khánh), đêm giao thừa em chưa bao giờ ra đường xem pháo hoa mà chỉ thích ở nhà cúng kiến, vái lạy tổ tiên ông bà. Quần áo, mỹ phẩm, đồ dùng cá nhân thì xài hàng tốt mà mọi bánh bèo đều thích (dĩ nhiên tất cả là em tự mua) nhưng đi du lịch thì không thích những nơi nghĩ dưỡng sang chảnh, chỉ thích tụ tập nhóm bạn thân đi kiểu bụi đời (nhưng gọi là Phượt thì chưa hẳn). Thế đấy, vẻ bề ngoài của em khác hẳn bên trong