người yêu cũ e hôm nay lấy chồng anh em ạ
webtretho

chia tay 4 năm, cũng từng ý thời gian k liên lạc, có chút hơi buồn, thế là kết thúc 1 cuộc tình

4 năm trc e tự hứa khi nào e ý lấy chồng rồi thì e đi tìm hạnh phúc mới, e đã làm đúng lời hứa F.a trong 4 năm qua
webtretho

giờ đến lúc em nên là em rồi
webtretho

chúc em hạnh phúc nhá Thúy
webtretho

p.s : xóa sđt, xóa fb, và xóa những người bạn chung của cả 2
webtretho

Quote:

Chào ae,buồn quá ae à, nyc mình lấy chồng rồi, thế là mình đã hoàn thành lời hứa cho bản thân mình rồi. Mình vẫn nhớ ngày yêu và ngày chia tay của 2 đứa, rồi giận dỗi nhau mà chia tay

Ngày ấy nếu mình bỏ đi 1 chữ tôi quá lớn, bỏ đi cái sự bướng bỉnh thì có lẽ 2 đứa đã chăng rời xa, mối tình của 1 sinh viên 21 tuổi mà vèo cái đã 26 rồi.

Ngày chia tay ,mình đã hứa với cô ấy, hứa với bản thân chỉ khi nào cô ấy lấy chồng mình mới đi tìm hạnh phúc mới, và đến bây giờ mình giữ đúng lời hứa rồi beat ạ

Giờ thật sự mình muốn uống rượu,muốn say, muốn quên đi để bắt đầu lại....

À,nhờ beat gửi tới cô ấy lời chúc hạnh phúc, gửi tới Thúy, người con gái mà anh đã, đang yêu, người có cái nick facebook khá lạ " Nhật Sam Mũm " hạnh phúc

Lời chúc " em à, sắp 4 năm mỗi đường mỗi ngả, e giờ đã trưởng thành rồi, em đã là vợ của người khác rồi, a vẫn vậy, những năm qua a vẫn một mình đi trên con đường của mình, đợi ngày em tới bến bờ hạnh phúc, a mừng lắm, mừng cho người con gái mà anh yêu đã hạnh phúc.....cảm ơn em...."

Mất đứt 30p để xóa ảnh của nó trên facebook:'(

Hôm nay nhìn xe kết hoa xuôi ngược nẻo đường,

Gửi thư trao cho người yêu, vài câu luyến thương.

Hân hoan hồn như nở hoa, trông chờ hồi âm,

Tắt ngay trong lòng chỉ thấy thiệp hồng.

Chiều tím không mây, đường cũ bước lần về, buồn nghe day dứt tim

Nhìn xe kết hoa màu trắng ngỡ rằng mình mơ, pháo hồng nhuộm tím đường

Lá thu chậm rơi từng lá nghe buồn buồn tưởng bước ai tìm về

Mở rộng vòng tay đón em nhưng nào thấy

Sầu dâng lên tim biết bao giờ cho khuây?

huhuhuhuhu