Chào các bạn, mình xin tự giới thiệu mình tên Hoàng, sn 87, hiện đang sinh sống và làm việc ở Hà Nội.

Về ngoại hình: Cao 1m75, nặng 67kg, dáng thể thao, mặt mũi trung bình khá, ko đẹp ko xấu tự chấm 7/10 điểm

Về sở thích: Thích hát, thích bóng đá, có khả năng đàn và hát, thích nghe nhạc, xem phim, đi dạo...

Về tính tình: Lắng nghe, chia sẻ, thiên về xu hướng trầm (có lẽ do tuổi tác), đôi khi biết pha trò, hài hước khi cần....

Về tiêu chí tìm "người ấy": Là nữ, có công việc ổn định, sinh sống và làm việc ở hà nội thì tốt, ko thì bán kính 50km đổ lại thôi nhé ^^. Sinh 1 trong các năm 88, 89, 91, 92, 94, 95. Là người biết đối nhân xử thế, nghiêm túc trong chuyện tình cảm, coi trọng gia đình. Có hình thức thì là cái lợi của bạn (bảo mình quan trọng hình thức cũng đc, nhưng nhìn hổng có dễ thương thì thương cũng khó ^^).

Về cách thức làm quen: Các bạn vui lòng inbox cho mình (zalo, fb, mail...) mình sẽ cố gắng trả lời 1 cách sớm nhất có thể.

Thanh xuân của mỗi người đều có hạn, đừng bao giờ bỏ qua cơ hội dù chỉ 1 lần. Với mình "duyên" là do con người tự tạo ra chứ ko phải "hạnh phúc đâu dễ kiếm tìm, e cứ đứng đây chờ a đi tìm" thế thì còn lâu lắm ^^!

Bạn nào đi qua ko có nhu cầu làm quen cũng up giúp để mình sớm tìm đc "nàng" ấy của mình nhé. Many thanks :D

Ảnh chụp 2 cậu cháu, chị e đừng chạy mất dép vì tưởng là con nhé kkk

webtretho

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Angel214