Chào các bạn

Mình là Phong, người Hà Nội, sinh năm 1982, tốt nghiệp KTS và mới bảo vệ xong luận án tiến sỹ tại Pháp. Đang có dự định về VN. Bên này mình ít tiếp xúc với người Việt nên rất "thèm" được nói chuyện. Tình cờ được một người bạn chia sẻ cho địa chỉ diễn đàn này nên thử vào đây kết bạn.

Mình làm kiến trúc nhưng rất đam mê kinh doanh, trong thời gian ở Pháp mình vẫn quản lý một công ty tại VN. Là người rất thích phiêu lưu mạo hiểm. Khá thích nấu ăn nhưng nấu cũng khá dở :D Rất thích phim ảnh nhất là những phim mang giá trị nhân văn. Sống thẳng tính, hết lòng. Nhược điểm lớn nhất theo bạn bè nhận xét là hơi lạnh lùng, có khuynh hướng giải quyết một vấn đề theo tư duy logic và phán đoán trực quan của não bộ :)) Tính cách cũng khá tự lập, không thích dựa dẫm vào người khác, sống hơi thiên hướng khép kín. Thích phong cách sống kiểu tây, ghét thói gia trưởng của đàn ông VN.

Về yêu cầu, mình không có yêu cầu nào hết. Chỉ mong được nói chuyện thật nhiều với các bạn Việt Nam.

Do công việc bên này khá bận nên mình cũng không có điều kiện vào đây để trả lời. Nên có gì vui lòng mail qua cho mình: @gmail.com">ktshoangphong@gmail.com