Chào mọi người, hôm nay chia sẻ lên đây mong tìm kiếm được một nửa còn lại để tính chuyện trăm năm. Hihi

Mình năm nay cũng đã 30t rồi, mọi thứ với mình đều ổn cả nhưng ko biết sao tình duyên vẫn chưa tới. Hic. Mình thì ko có tiêu chuẩn nào cao siêu đâu, chỉ mong gặp được găp người con gái tử tế, có học vấn,biết suy nghĩ chín chắn, và có ngoại hình bình thường là được rồi. Còn về phần mình thì các bạn cứ yên tâm, mình ko dám chắc là sau này mình có thay đổi điều gì theo hướng tiêu cực hay ko, bởi con người ko ai có thể đoán trước được điều gì trong tương lai nhưng hiện tại mình hầu như ko có tật xấu nào trong các tật xấu của đàn ông nói chung gì hết. Ko phải mình nói quá tốt về mình để lấy lòng các bạn qua cái mạng ảo này đâu, chỉ là mình có sao nói vậy thôi. Ngoài đời mình rất kiệm lời, có lẽ cũng chính vì kiệm lời nên khó tiếp cận làm quen với các bạn gái. Một phần nữa có lẽ là do cv của mình chiếm quá nhiều thời gian nên đến bây giờ mình vẫn còn độc thân.

Mình quê ở quảng nam, sống và làm việc tại sg. Mong muốn làm quen với các bạn nữ độc thân, ko vướng bận gì hết. Các bạn có quan tâm thì để lại tin nhắn rồi mình sẽ chủ động liên lạc nhé.