Muốn kb khác phái ( nữ ) có cùng lối suy nghĩ tâm trạng Lúc này giống nó liệu có chi em nào trong wtt có thể

Nó thích la cà quán nước bình dân vĩ hè có cây xanh và ít ánh sáng. ( dạng ghế xếp dựa đầu với một cái bàn nhỏ phía trước ) nó thích ngồi đó ngắm xe qua lại, ngắm mưa, ngắm không gian về đêm hay đơn giãn ngắm dòng nước trôi hoa rơi... Nó không thích những nơi kính máy lạnh không gian kép kính hoặc ồn ào, giá nước đắc.

Ngồi một mình hoài cũng chán nó muốn tìm một ai đó có cùng tâm trạng giống nó trong những lúc nó đi dạo có thể rủ như vậy.

nó cũng không tán tỉnh gái hay cần người nói chuyện, chỉ cần im lặng ngồi chung bàn 4 mắt nhìn nhau là đủ.

( nếu có thể đàm đạo nó thích nghe những vấn đề ở tầm vĩ mô, siêu hình, vô hình và những ý tưởng lạ, những cái nó còn mơ hồ ko biết, nó lười nói những chuyện cs thường ngày, tâm sự gì đó về đời tư nhau )

Nó chỉ cần người có cùng tâm trạng Đang sống ở sài gòn hay gần gần có thể rủ, Ko cần biết gia cảnh nhau đẹp xấu, lịch sự hay vô duyên... Miễn tiền bạc sòng phẳng tất cả chia đôi là đủ. gọi là kết bạn nhưng cũng coi nhau như xa lạ cũng dc. ( người lạ ngồi chung bàn có thể nói chuyện hoặc ko mà cũng có thể bỏ về trước hoặc sau khỏi lịch sự)

Nếu chị em nào thích lối chơi này thì cho nó cái để liên lạc vào trong họp thư wtt nó