@};-Xin chào các bạn phụ nữ xinh đẹp thân yêu @};-

b-)Mình đang tìm bà xã tương lai của mình, sau đây là bức thư mình muốn gửi tới bà xã nhóa b-)

@};-Gửi em yêu,

Anh vẫn luôn tin rằng trong cuộc đời này anh có thể tìm thấy em

Anh biết chắc chắn rằng mình muốn gì, anh biết mình muốn dành cuộc đời mình ở bên ai. :p

b-)Tiền bạc là thứ ta có thể tạo ra, kỹ năng là thứ có thể học nhưng tâm hồn là thứ không thể thay đổi :p

b-)Mọi thứ đều có thể được tạo ra và chúng ta sẽ cùng nhau tạo ra cuộc sống cho riêng mình b-)

:Embarrassment:Em là một người phụ nữ mạnh mẽ và sắc sảo:Embarrassment:

8-|Anh đã đi rất nhiều nơi, anh đã nhìn thấy thế giới, và nay khi về VN, anh chỉ mong tìm được em8-|

b-)Người ta nói về anh là anh có Profile đẹp, tiếng anh dùng thuần thục, năng động, nhiệt tình...nhiều năng lượng, vân vân và mây mây.:-&

:))Nhưng khi trở về anh nói với bà anh thế này:

"Thưa bà, cháu đã hoàn thành nghĩa vụ với bà, nay cháu tặng bà tấm bằng này để bà treo trong nhà vệ sinh. Cháu đi làm đây":))

Anh là người thực tế, anh không quan trọng lớp vỏ mà phải là cái chất bên trong

:>Em sẽ không chỉ là người yêu anh, em sẽ là người bạn đồng hành và thứ anh sẽ trao cho em là tình cảm chân thành và tình yêu bất diệt. :>

:DAnh không hề có bất kỳ một định kiến nào của xã hội VN cũ. Anh luôn tin rằng mọi việc đều có thể và chúng ta sẽ luôn nỗ lực hết mình để đạt được những gì mình mong muốn.b-)

;)Xin em, hãy nhắn cho anh 1 tin

:>Tất cả những lời anh viết đây đều là những lời thật lòng:>

:xMong chờ em, người yêu dấu

Cuộc sống này là của chúng ta:x

b-)Với các thím có bình luận tiêu cực, ném đá (nếu có), mình xin nói luôn rằng mình sẽ không quan tâm đâu. Vì mình không có thời gian để ý đến những điều tiêu cực b-)