Chào các bạn,

Mình là nữ, sn 1978, tới giờ vẫn FA (chưa KH lần nào). Chắc hẳn nhiều người sẽ cho là không bình thường khi ở tuổi này vẫn chưa lập GĐ. Theo duy tâm thì chỉ có thể đổi cho duyên phận, còn theo duy vật thì bản thân mình cũng biết nguyên nhân chủ quan là gì.

Sơ qua về mình nhé: Hiện sống cùng gia đình và làm việc tại HN, công việc và thu nhập ổn định. Gia đình cơ bản, bản thân được ba mẹ cho ăn học tử tế, cộng với nhận thức và nỗ lực của bản thân nên mặc dù chưa được bằng ai trong xã hội nhưng cũng tạm hài lòng với bản thân. HÌnh thức không tệ tí nào. Gia cảnh không giàu có nhưng không hề nghèo đói :).

Mình rất muốn qua diễn đàn này được làm quen với các bạn/anh 7x có ý định nghiêm túc.

P/s: Trước khi đăng post này mình cũng đã cân nhắc rất nhiều, vì nghe mọi người nói gần như không bao giờ tìm được một mối quan hệ chân thành qua mạng, nếu không lừa gạt nhau thì cũng là tương tự như vậy. Nhưng đây là lần đầu tiên mình đăng tin trên webtretho. Bạn nào ghé ngang chỉ giúp mình có thể gia nhập hội offline nào để mở rộng quan hệ nhé (có thể là hội từ thiện, du lịch... hay bất cứ hội gì chân chính và nghiêm túc).

Chân thành cảm ơn các bạn đã ghé qua. Và có ai cũng đang như mình, chúng ta cùng lập một group được không nhỉ?