Chào mọi người,

Mình cũng hơi liều mạng, ngốc xít, muối mặt,... quá thể lắm (tự mình cười mình luôn) lắm... lên đây tìm bạn gái. Nên ai đó mà phá ra cười :)) khi đọc bài này thì mình đáp lại luôn :p

Thực sự đang ở tình trạng gần như ế chổng vó. Cảm thấy trong gia đình, dòng họ nội ngoại đều nhỏ con, nên mình kiên quyết "hy sinh đời bố, củng cố đời con" theo nghĩa đen. Cho đến nay vẫn chưa lập gia đình lần nào.

Một vài vài thông tin về mình:

Chiều cao, cân nặng, diện mạo: 1m63; 51kg; 5/10 điểm đẹp trai/ soái ca/ xoài cưa?!

Học hành: 12/12 - Cử nhân BA

Nghề nghiệp: tiểu thương (2015 về trước làm nhân viên văn phòng, IT)

Cư trú: thành phố Nha Trang - tỉnh Khánh Hoà

Sở thích: bơi lội, nấu ăn, đọc sách, phượt

Sở trường: vọc máy tính, mạng mẽo rất nhanh nhạy (nhưng không biết về game)

Sở đoản: dốt đặc cán mai về các loại hình nghệ thuật từ nhạc, hoạ, phim ảnh...

Tính tình/ tính cách: khá đơn giản, vui vẻ, mến già, yêu trẻ, coi trọng tình bạn, trân trọng tình cảm gia đình, yêu thiên nhiên, ghét những người làm chính trị

Tật xấu: có lúc nói rất nhiều nhưng lúc khác lại không thể cạy miệng; người miền Trung chính hiệu nhưng viết bài trên mạng/ nói qua điện thoại thì giọng có thiên hướng Bắc + Nam quấy trộn tả pí lù.

Tử vi: Cự Giải phương Tây; Kỷ Mùi - Thiên Thượng Hoả phương Đông

Tôn giáo: Công giáo La Mã với niềm tin Chúa Trời là người ngoài hành tinh chứ không phải là người Trái Đất.

Tứ đổ tường: không rượu bia, không thuốc lá, không cờ bạc, không gái gú, không la cà. Cà phê mỗi ngày 1-2 cốc, trà gừng thi thoảng làm một chén, thích nhậu vặt (mỗi tuần một cốc bia và ít hạt điều/ lạc rang).

Người khác nhận xét: ngoan, dễ bảo.

các điều khác... sẽ tiết lộ với đối tác

Mong được trước tiên là làm quen, kết bạn với các bạn nữ có thân hình hộ pháp (xin đừng hiểu nhầm là mình thích các cô gái chân dài nhé, vì cao mà không to xương, nhiều thịt thì hổng phải "hộ pháp", mình cũng không tìm một cô gái béo mập mà chiều cao khiêm tốn). Nhiều người không biết Hộ Pháp là gì, thì tạm hiểu đó là "cao to đen hôi". Mình không kén chọn như nhiều người nghĩ nhé, chỉ cần một cô gái... Hộ Pháp (cỡ 1m78 nặng 70kg) là đủ chứ không có đòi hỏi gì thêm.

Nếu bạn không phải là nữ hộ pháp, bạn vẫn được chào mừng khi muốn kết bạn với mình, chỉ là đừng nghĩ đến hôn nhân.

Quen biết, làm bạn một thời gian nếu thấy hợp cạ, muốn xây dựng gia đình, sinh sống ở thành phố biển Nha Trang... sẽ cùng dắt nhau ra phường xin một cái giấy là được. Còn không, dừng lại ở tình bạn âu cũng là một diễm phúc ở đời vậy.

Àh, cũng xin mở ngoặc luôn là nhu cầu về tình dục của mình thấp ơi là thấp :Embarrassment:. Thấp cỡ nào? Đáp: mỗi năm có bốn mùa thì mỗi mùa một X thôi là đủ với mình rồi. Cho nên, các bạn nữ "cao to đen hôi" mà nhu cầu ấy hơi bị khoẻ, tha cho mình ;;). Cũng mở ngoặc lần 2: mình không yếu sinh lý, liệt dương hay "bị gay" gì đâu nha, đã đi khám vài lần ở chuyên khoa về nam học rồi, máy móc ổn.

P/S: nếu bạn đọc mẫu tin này và biết có cô gái nào đó Hộ Pháp là người thân, bạn bè đang muốn có bạn trai, không quan trọng trai bé/ lớn thì có thể giới thiệu cho mình, mình sẽ trả công giới thiệu là một ổ bánh kem đường kính 20cm do mình tự tay làm.