Chào các bạn!

Mình ở Hà Nội. Mình xin vào thẳng vấn đề nhé: mình đang rất muốn cưới vợ.

Lý do: mình vượt đầu ba mấy năm nay rồi, nên mình thật sự nghiêm túc. Ngoài đời thì cũng hết cách rồi, nên mình mới lên đây thử duyên xem thế nào.

Về mình chút nhé:

Tốt nghiệp đại học, sau xin vào làm việc trong quân đội.

Gia đình cơ bản, anh chị em đều học hành tử tế và có công việc riêng. Bố mẹ ở quê, có thu nhập đủ sống.

Ngoại hình mình hoàn toàn bình thường, ko béo ko gầy, hoàn toàn khỏe mạnh, nói chung là dậy thì cũng thành công nhé.

Mình ko hút thuốc, ko rượu chè, ko lo đề cờ bạc, ko gái gú (nhưng có thích con gái nhé :D)

Tính tình thì các bạn gặp tự đánh giá. Mình là người sống tình cảm.

Mình thích một gia đình nhỏ, vợ chồng biết nhường nhịn, tôn trọng lẫn nhau.

Đối tượng mình mong muốn:

Là nữ 100% nhé, muốn kết hôn ngay, muốn có con ngay, không quan trọng thời gian, miễn thấy phù hợp.

Có công việc nhé, để cùng xây dựng gia đình.

Là người tốt bụng, yêu thương gia đình.

Tuổi tác thì mình hợp nhất 90 91 92, nhưng ko quan trọng, tuổi nào cũng được.

Quê quán mong muốn từ Nghệ An, Thanh Hóa trở ra Bắc nhé, nhưng ko quan trọng, quê nào cũng được.

Thôi gặp rồi mình trao đổi thêm.

Vì mình lên đây tìm vợ, cũng có cái gì đó mơ hồ. Nên mình mong chúng ta thành thật với nhau nhé, hãy thành thật nhất có thể, như thế sẽ giảm rủi ro cho mình và cho chính các bạn.

Các bạn đặc biêt lưu ý giúp mình: mình tìm người sẵn sàng cưới ngay nếu thấy hợp, chứ không phải cần thời gian tìm hiểu này nọ, hay phải thấy yêu thấy nhớ nhé. Mình nghĩ nền tảng hạnh phúc gia đình là trách nhiệm và đạo đức của mỗi người hơn là tình yêu. Đó là quan điểm riêng của mình thôi, xin lỗi các bạn có quan điểm ngược lại nhé!

Nếu thấy phù hợp, đừng ngại inbox mình nhé. Mình sẽ trao đổi online trước, thấy hợp sẽ gặp mặt, và hợp nữa sẽ về nhà ra mắt gia đình hai bên luôn. :)