Cả nhà ơi chuyên là mai em đi chơi với ny của em , tụi em giận nhau cũng hơn 10 ngày nay mới đi chơi lại với ny em . CHUYỆN GIẬN CẢ NHÀ CÁC MẸ BIẾT GÌ KHÔNG ?.

Vô cùng thú vị là nó thích những người con gái ăn mặc dạng chất chất á kiểu free style nên e lần nào đi chơi với nó em mặc đồ bánh bèo tí là mặt nó kh vui tí nào nhìn là muốn đấm vào mặc nó nhưng được cái nó dài DÀI DÀI DÀI :))))) Đùa với cả nhà thôi chứ e còn sáng hơn mực tí :D Ny của em nó thích v còn e thích kiểu bánh bèo, em đã ngao du các shop quần áo dạng đó mà e còn đôi giày nữa cả nahf có chỗ nào bán giày đẹp mà okie cá tính tí để đi chơi với nó . Thiệc là con gái khổ lăm luôn đi chơi chi quá trời mà tụi con trai nó cứ nói là con gái sướng :-? Không biết sướng gì :) :))) Em lựa được có mấy mẫu bên adidas với smile212 ( Thương hiệu này dạng bitis á hàng vnxk) e còn phân vân giữa 2 em này

dạ đây là 2 em mình tính chọn các mẹ à =D>

adidas chị em lựa giúp nhá đó có nhiều mẫu quá ^_^ Còn em Smile thì e xin gữi link: https://www.facebook.com/smile212Tstore/

chị em cũng vô đó tham khảo giúp e nhá e cb đi chơi rồi :( MONG CÁC MẸ CÁC CHỊ EM GIÚP EM VỚI