Chào các bạn, hôm nay tình cờ mình đọc được 1 bài viết nói rằng dù bạn có thành đạt, giàu có thì thứ khiến bạn "hạnh phúc" nhất đó chính là các mối quan hệ xung quanh bạn. Gia đình, bạn bè và người yêu hay bạn đời chính là các mối quan hệ gần gũi với bạn nhất và bạn nên dành riêng cho họ một khoảng thời gian nhất định, bạn sẽ không hối tiếc đâu.

Nói về mình, tính cách trầm tính, điềm đạm, ít nói, thích nghe nhiều hơn nói, làm việc gì cũng đòi hỏi sự hoàn hảo và yêu cầu cao, có lẽ vì vậy mà bây giờ vẫn "ế". Mình không có tài ăn nói nên không biết tán giai bao giờ, nay đã đến tuổi, mình xin phép mạo muội nhắn nhủ với ai có ý định tìm bạn đời có mục đích, hợp mệnh, ý mình là mình sinh năm 91 nếu có thể giúp ai đó thuận lợi hơn về đường công danh, sự nghiệp,...tất cả các mặt....v....v....nếu không chê thì có thể làm quen và tiến tới, xem như đây là mối quan hệ 2 bên cùng có lợi, mình thì sẽ không mang tiếng ế, không có người rước, ai đó ngoài kia sẽ có vận khí tốt hơn trong làm ăn, kinh doanh,.....

Mình không có kinh nghiệm về tình yêu, đến tuổi này mình nghĩ bổn phận là chủ yếu. Post bài này lên đây cũng như là để thử vận may, không biết hên xui thế nào, nếu bạn nào có thể tin tưởng, xin mời inbox mình.

Cảm ơn đã đọc bài!