Mình năm nay 24t và tất nhiên khi lập ra topic này, mình là đứa FA chính hiệu 8-}. Như đã nói trên, mình rất muốn có gấu, nhưng nhiều năm trời cứ làm thành viên trung thành của hội FA. Ngồi ngẫm nghĩ trằn trọc nhiều đêm, ko biết lý do vì sao tình trạng ế ẩm như vậy mãi?

Thật ra thì vẫn có người theo mình. Mình có vẻ ngoài cũng khá ưa nhìn, tính tình hài hước, vui vẻ. 10 người gặp mình hết 9 người đã nói mình lanh lợi, thông minh. Dáng dấp m58, ko cao nhưng cũng ko quá thấp. Hồi đại học cũng được gọi là hot girl này nọ, nhưng từ lúc đi làm, mình toàn gặp môi trường nữ đông. Có nam nhưng toàn thuộc 3 thể loại: gay, trai thẳng đã có bồ, trai ko biết giới tính xác định nên ít người theo hơn trước. Mình cũng mở lòng, nhận đi chơi với mấy anh có ý định với mình. Nhưng khổ nỗi, đi chơi với anh nào mình cũng nhìn đồng hồ mong mau về nhà, thấy chán và buồn ngủ lắm :(. Mình để ý thấy con trai bây giờ hơi nhạt nhẽo. Mình chỉ mong muốn chàng trai của mình là 1 người giỏi giang, chính chắn, sâu sắc, đọc sách nhiều, nói chuyện hài hước và thích đi du lịch bụi. Có lẽ mình kén quá nên cứ FA mãi. Nhưng thật sự là những điều mình mong muốn từ người yêu như vậy đâu có gì là quá đâu ta :-S.

Các bạn FA ở đây có biết lí do vì sao mình FA ko? Chia sẻ với nhau để cùng làm cuộc cách mạng đả thông tư tưởng cho nhau nào :>