Sau 1 thời gian đắn đo, vật vã suy nghĩ, em đã quyết định liều mình lên wtt đăng đàn tìm kiếm.......

chuyện chẳng là trong 1 lần về quê, nhận thấy tình trạng độc thân lâu ngày quá nên cũng lo lắng đứng ngồi không yên :-S:-S:-S , nên em quyết chuyến này đi coi bói xem khi nào thì any mới tới=P~ ..........May rủi thế nào mà chị thầy bói nói em chắc chắn lấy được chồng ( Tạm yên tâm O:-)) tuy nhiên câu sau mới quan trọng không biết khi nào any em mới tới còn do duyên số.......( nghĩ trong bụng đợi lâu thế mà vẫn chưa tới à .... kiểu này ông tơ bà nguyệt quên em luôn rồi :((:((:((....). Nghe tới đó em bắt đầu lo lắng ( không lẽ đợi nữa sao đợi lâu thế còn gì 8-|8-|8-|).... Mặt em lúc đó buồn so nhìn như bánh bao chiều ý :(:(:(:(:(.....chị thấy bói thấy thế thương tình mà cho tiết lộ cho em 1 bí mật " thiên cơ" về đặc điểm nhận dạng của any em sau này .......... Nghĩ bụng trâu không đi tìm cọc thì cọc tìm trâu vây........:)):)):)):)). ( Hạnh phúc đâu dễ kiếm tìm ai cũng đừng yên vậy ai đi tìm .....)O:-)

Em tả các a/c nào có ai biết chỉ giúp em để em kiếm nhé!!!!!!! :D:D:D

-Theo lời tiên đoán thần thánh của chị thầy bói thì any tương lai của em có dáng người gầy, it nói ...,đặc biệt là khi vui có :''nụ cười mỉm" đặc trưng ......;););)