Một năm trước mình cũng lên đây với title " kiếm bạn trai" , hihih thật ra 1 năm trước mình cứ nghỉ thả thính linh tinh kiểu trẻ trâu các kiểu, viết lách cho thoả cái tâm trạng hổn độn,

Nhưng một năm sau,mình nghiêm túc hơn, mình trưởng thành hơn, cảm thấy không cần thiết phải trẻ trâu này nọ, chỉ cần kiếm 1 người bạn nói chuyện, cà phê may mắn nếu cùng quan điểm sẽ nói chuyện & làm bạn lâu dài

Một năm cũng dài để mình nhận ra không nên sống bốc đồng, không nên sống thiếu sự chân thành, & không nên sống thiếu trách nhiệm với bản thân nữa

Bỏ bê cái đống công việc làm cả đời cũng không xong ,cơm áo gạo tiền kiếm bao giờ được gọi là đủ, vậy nên giờ sống chậm lắng nghe cuộc sống, cảm nhận thiên nhiên & hoà mình với các bạn trẻ để được học hỏi & giao lưu,

Lâu lâu lên đây kiếm vài người bạn cà phê những lúc bạn trẻ quá bận rộn, quá nhiều lý do để minh không còn chạy theo kịp nữa

Hihhi..nói vậy chứ giờ lên đây kết bạn nghiêm túc đó...mình hiện tại cũng 32 tuổi không phải cái tuổi để lông nhông như ngày nào nữa đâu..Kiếm 1 Anh bạn lớn hơn 32 tuổi( không yêu cầu gì cao siêu hết )- đơn giản nhiệt tình , vui vẻ & hoà đồng là được ..hihih..cuối tuần em vẫn nhiệt tình đi kiếm bạn các bác ạ...
webtretho