Chào các bạn, anh, chị trong hội độc thân:

Em xin tóm gọn về bản thân ạ:

Sinh năm 82, đã ly hôn cách đây 4 năm, có nhà riêng, hiện sống cùng con gái nhỏ tại Hà Nội

Công việc hiện tại là TP tại một trong những ngân hàng lớn (nằm trong top Big4), ngoài ra còn đầu tư thêm vào thị trường cổ phiếu nhưng không nhiều, đem lại thêm thu nhập chừng 15tr/tháng ngoài lương từ ngân hàng.

Sở thích: Đọc sách, xem phim, bơi lội, gym, thiền định, tu luyện Pháp Luân Công.

Sở Ghét: Ghét những kẻ đạo đức giả.

Điểm mạnh: Biết đồng cảm với người đối diện, tính cách tự tin, đã từng giúp đỡ ít nhất 02 bạn trầm cảm đứng trên bờ muốn tự sát quay trở lại cuộc sống một cách mạnh mẽ và giúp đỡ cơ số người vượt qua sang chấn tấm lý tốt hơn. Là admin của một nhóm hỗ trợ các bạn bị bệnh về tâm lý. Nấu ăn ngon, thuộc tuýp phụ nữ truyền thống pha chút hiện đại: Thích trồng cây nuôi mèo đọc sách, nấu ăn được bạn bè đánh giá ngon… đối với tình dục không quá cởi mở cũng không quá khắt khe…

Điểm yếu: Bị bệnh tự mãn về bản thân (bạn bè bẩu thế), kiểu như ôi mình xinh quá mình đẹp quá, mình lại còn tâm lý nữa, mình còn kiếm được ra tiền, tóm lại là hay bị bạn chửi éo có đứa nào xứng với mày nên mày còn cô đơn dài dài. Ghét phải dọn dẹp nhà cửa và gấp quần áo.

Tiêu chuẩn tìm người yêu:

Là một người đàn ông tử tế (tử tế định nghĩa thế nào thì qua nói chuyện và gặp mặt ở đời thực mình sẽ cảm nhận được)

Có năng lực về tài chính (chẳng hạn như cũng phải tương xứng với mình về địa vị xã hội, có năng lực kiếm tiền: Tớ lấy ví dụ như tớ gặp một Anh tầm 40 tuổi, Anh ấy ly hôn vợ và sau khi ly hôn vợ thì Anh ấy để lại toàn bộ tài sản nhà cửa cho Vk cũ hoặc bản thân họ kinh doanh bị phá sản chẳng hạn và hiện tại đang ở nhà trọ thì tớ thấy rằng đây là một người cũng có tiềm lực tài chính trong tương lai. Còn ví như tớ gặp một anh chàng 40 tuổi, đã ly hôn và hiện đang ở nhà thuê, hỏi ra thì thực tế từ khi lấy vk cũ đến giờ cũng chỉ là thuê nhà trọ thì xin lỗi tớ không thể yêu được)

Ơ, yêu cầu như vậy thôi cả nhà ạ.

Cảm ơn nhà mình đã đọc bài. Chúc cả nhà một tuần mới tràn đầy năng lượng và vui tươi