E còn khá trẻ nhưng có thể nói mọi khổ đau, cay đắng cũng trải hết rồi. Vì thế mà khá chín trong suy nghĩ. Thầy cô bảo mày có nét rực rỡ của tuổi 20, mặn mà của tuổi 30 rồi. Còn tự nhận xét thì e thấy mình khá đằm thắm, ngọt ngào, nhẹ nhàng và sống biết điều.

Vì cuộc sống nhiều thăng trầm nên hình mẫu đàn ông của e là nguời bản lĩnh, chín chắn, biết yêu thuơng, tôn trọng vợ và gđ vợ. Với e độc thân hay li hôn k quan trọng vì e khá yêu trẻ, biết chia sẻ và giàu lòng trắc ẩn, miễn sao sự hy sinh của e phải xứng đáng. Nhiều tuổi chút cũng đuợc, miễn đừng chênh lệch quá khó hoà hợp (e 24 nhé).

E không sứt môi lồi rốn gì đâu nhé :D :D :D ngoại hình khá (xưa tí đi thi hoa hậu. Hehe), thạc sĩ. E nghĩ lấy chồng già hay li hôn không hạ thấp giá trị của mình, miễn sao nguời đàn ông có thể che chở đuợc cho mình để mình sinh ra đuợc là đàn bà theo đúng nghĩa, hoà hợp, hạnh phúc là đuợc. Bố mẹ e sốt ruột, e thì thấy bình thuờng vì không muốn vội vàng lại thành ra lỡ dở, phần vì chắc cũng chưa gặp duyên số nữa. Thôi thì e cứ up lên đây, ba hồn bảy vía duyên phận e thì vào nhận hàng ạ.