Xin chào tất cả mọi người , mình là dũng đang sinh sống và làm việc ở hn , mình cũng đã tham gia diễn đàn được 1 time và mình thấy diễn đàn mình rất có tiềm năng ^^ Nay mình muốn thành lập hội để mn có thể giao lưu và chia sẻ với nhau và tất cả đều phải theo quy định

1. Tất cả mn nam và nữ khi tham gia hội làm theo form dưới đây nhé

Tên : Có thể là tên or tên riêng cũng đc nếu ai cảm thấy khó khi chia sẻ nhưng riêng bang chủ thì phải biết tên thật để còn quản lý mem

Sở thích :

Do nhiều yếu tố khách quan và chủ quan nên mình chỉ cần 2 thông tin này thôi chứ ko cần nhiều vì tránh những mem bị ảnh hưởng tới cs riêng ^^

2. Yêu cầu tiếp theo nhé J

Mình sẽ quy hoạch hội theo tiêu chí ít nhưng mà chất chứ ko cần nhiều nhưng mà loãng vì thế yêu cầu mem

Nam : độ tuổi từ 20 trở lên , sạch sẽ ,vui vẻ hoà đồng, sức khoẻ tốt có công ăn việc làm đàng hoàng , ưu tiên chưa lập gia đình

Nữ : độ tuổi từ 20 trở lên , vui vẻ dễ gần hoà đồng

3. Do là hội nên chúng ta sẽ phải có những bữa tụ tập ăn uống ^^ vậy nên mình sẽ cố gắng tổ chức ít nhất 1 buổi /tháng 1 lần ở khu vực hn

4. Các mem khi tham gia hội inbox cho mình số đt và 1 bức ảnh để mình còn lên danh sách tổ chức và quy hoạch mem tuyệt đối mình sẽ ko public những số đt này ra bên ngoài và cho các mem khác ,nếu mem nào hỏi han xin sỏ mình sẽ cho out khỏi nhóm

5. Hiện tại nơi chia sẻ và giao lưu của hội sẽ là diễn đàn này ,sau này minh sẽ tổ chức lại

6. Quy định sẽ được sửa đồi dần dần cho phù hợp với hội và sẽ nhận ghi nhận những ý kiến từ các mem

Chủ hội đã ký