Chào các bạn.

Hội độc thân giờ đâu đâu cũng thấy, đâu đâu cũng có, có thể các bạn đã từng đi rất nhiều hội, nhưng có khi nào bạn cảm thấy, mình có thể tự tin, vui vẻ, và sống hết mình trong đó ko. Hay có khi nào bạn cảm thấy tin tưởng được ở hội đó ko, quả thực là ko phải ai cũng có được điều đó, bởi mỗi chúng ta có những hoàn cảnh khác nhau

Và điều đó càng rõ nét hơn với những người F.A ở tuổi 30.

F.A tuổi 30 khác hẳn với F.A tuổi 20, quá nhiều những nỗi niềm, những lo lắng trong khi lại quá ít bạn bè chung quanh, quá ít người san sẻ, lúc nào cũng cô đơn lạc lõng với những tâm sự thì bao giờ cũng dào dạt, chực trào tuôn

F.A thực sự của tuổi 30 lại càng khác với những F.A đã ly hôn, từ phong cách sống, lối suy nghĩ, những nỗi niềm, những sự bận tâm, thế cho nên, có khi gặp được 1 bạn F.A bằng tuổi, lại chẳng thế chuyện trò san sẻ

Quả thực, Ko phải F.A nào cũng giống F.A nào

F.A của tuổi 30, tuổi của mọi thứ đã thành danh, đã đạt đến, mà chỉ duy nhất 1 thứ chưa có được, đó là gia đình nhỏ của riêng mình.

Thế nhưng, bạn đã tìm được người chia sẻ chưa, hội đã join rất nhiều, mà mấy ai tìm được bạn chia sẻ trong các hội, chỉ đơn giản, vì họ quá trẻ, hay vì họ là F.A đã ly hôn, hoặc đơn giản, họ ko phải dân công sở, nên cách nói chuyện cũng khác, cũng khó lòng kết bạn , chỉ đơn giản là bạn thôi, chứ chưa dám nói đến mục tiêu xa hơn, mục tiêu cao cả mà mọi hội độc thân nào cũng hướng đến

Vì thế, với mục tiêu kết nối những con người có chung mối tương đồng, để cùng nhau chia sẻ mọi nỗi niềm, để kết thêm bạn những lúc cô đơn và để dễ dàng đi xa hơn nữa

Và đó chính là lý do ra đời của hội độc thân này.

Mong rằng, các bạn sẽ sớm tìm được những người bạn tri kỷ nơi đây

Chúc các bạn luôn là các F.A vui vẻ, yêu đời