Mình lập topic này hi vọng là khoảng thời gian mội người có thể dành cho nhau (những người độc thân)

Cứ mỗi tuần vào 6 đến 8h30 tối chủ nhật (18h-20h30), dành cho những người độc thân có thể tới quán cà phê sách ở phố Nguyễn Chí Thanh, Hà Nội (đối diện với nhà hàng hải sản to đùng):)

Ai còn độc thân, hoặc ai buồn thì có thể ra trò chuyện tâm sự cùng.:D

Sau khoảng thời gian mình chuyển ra ở một mình, và gặp một số thất bại, cho đến hiện nay, công việc mình làm gần như một freelancer nhưng hành chính. Mỗi lần tới công ty là mỗi lần mình thấy bình yên hơn, vì có mọi người ở bên cạnh, và khi trở về căn phòng trọ, đôi khi cảm thấy lạc lõng và cô đơn, có cảm giác như mình đang mắc bệnh trầm cảm.

Mình tin rằng có nhiều người cũng đang trong tình trạng đó, Công việc bận rộn làm chúng ta không có thời gian dành cho bạn bè như trước, hoặc do thói quen một mình lâu dần thành cô đơn. Điều này ảnh hưởng tới chất lượng cuộc sống, tâm lý, tình cảm của mỗi người rất nhiều. Do đó mình muốn lập top này, để những người có cùng sở thích đọc sách, hoặc uống cà phê, hoặc, đơn giản là muốn giao lưu cùng mọi người, có thể tới và làm quen, trò chuyện.:o):o):o):o)

Mọi người tới đó có thể làm việc riêng, miễn là giới thiệu qua về bản thân, và nếu bạn muốn hát thì có thể mang đàn và hát, hoặc bạn muốn im lặng lắng nghe cũng vấn đề gì, mình chỉ hi vọng, không gian ở đó giúp các bạn sống thật với bản thân, và cũng là cơ hội để xả stress và giao lưu bạn bè, biết đâu, trong chúng ta, sẽ có một nửa.

Thank all

(mình ko nhớ rõ địa chỉ quán cà phê đó, chỉ nhớ là cà phê sách, gần như đối diện đại học luật và nhà hàng hải sản ở Nguyễn Chí Thanh - Hà Nội!

Dù bận đến đâu, mình nghĩ khoảng thời gian đó khá thích hợp để mọi người nghỉ ngơi và để đầu óc mình thư thái! Chia sẻ các câu chuyện cùng nhau!

HẸN GẶP MỌI NGƯỜI Ở ĐÓ!