:D Chào cả nhà..., lâu lắm quay trở lại diễn đàn, vẫn thấy mọi người 888 rất vui, nhiệt tình hài hước.. ai vui thì vui hơn, ai buồn thì buồn hơn...nhầm, ai buồn thì cũng lạc quan lên nhiều. Xét thấy bản thân mình chưa gây gì hại cho xã hội, tổn thất gì diễn đàn... mình là mình quyết định mở 1 topic với mưu cầu cá nhân riêng thấy rõ : .....TÌM BẠN,CHỮA BỆNH cafe TỰ KỶ 1 MÌNH

Mình ở gần HN( quận Long Biên) Lâm gia trang. 27 28 mùa đông,Mèo ngoan

ngoại hình thì bt, giao tiếp ko thuộc dòng nổi trội trung tâm sự kiện nhưng cũng ko đến nỗi mất hình trong đám đông.

Cao tầm, 1m81,,, 66kg, hơi gày.. thích style phóng khoáng, thoải mái, Jean, thể thao.. Không biết mặc quần vải, giày da công sở, 20 năm chưa từng thử lần nào.. … Đang băn khoăn nếu lấy vợ thì sẽ phải mặc đồ gì J))))) ( tâm sự thật, nghiêm cấm troll dưới mọi hình thức [-()

- Công việc ở nhà: luôn được ưu tiên hạng mục úp bát đũa lên chạn cho bà chị dâu 1.55m :-$

- Công việc chính: làm bên xd , mảng thuộc văn phòng, tạm đủ sống, mua xe cộ, nhưng lấy vợ thì đúng là còn thiếu nhiều yếu tố. Đang phấn đấu, Tạm thời cứ giải quyết dần dần, ưu tiên yếu tố 1 trước, chữa bệnh tự kỷ cf đã

Thích học ngoại ngữ mặc dù khá là dốt và lừời, tạm giao tiếp đc thôi...English và Japanese.

Rảnh thì ngồi Coffe, ngồi tụ tập a e:-? .Có thể giúp mọi người về máy tính, cài đặt, sửa chữa phần mềm, Win..

Yêu cầu thì chẳng có gì gì yêu cầu cả đâu, bạn bè thêm bạn thêm vui, mình vốn ít bạn. :Embarrassment:

Ai cũng có hình mẫu về người bạn đời của mình riêng, chẳng ai giống ai, Mình cũng xin chia sẻ, với mình là: một cô gái chắn chắn là phải xinh xắn rồi ( con người là phải có ước mơ J)), Tóc dài ngắn trọc hay xăm trổ cũng ko phải vấn đề, DÁM YÊU DÁM GHÉT, biết ghen là 1 lợi thế (nhưng vừa đủ gia vị thôi nhé), NHẤT ĐỊNH PHẢI biết phân biệt nặng nhẹ, hiểu tâm tư, sung túc không nói, nhưng hi vọng lúc cam khổ có người ở bên động viên, chỗ dựa tinh thần. Nói vậy thôi chứ, mọi chuẩn mực đều có thể thay đổi bởi dòng điện 1 tỷ vôn ( SÉT ĐÁNH) hay Hit song của Beethoven ( ĐỊNH MỆNH), chẳng ai biết dòng đời sẽ ra sao cũng như đề về con nào :)) =))

Đang tơ tưởng thì sếp vào, thôi finish, thân ái chào quyết thắng, tối về hi vọng có nhiều comment từ mọi người. INBOX NHÉ.....=D>=D>