http://www.webtretho.com/forum/f78/hcm-trai-30t-tim-ban-gai-de-cuoi-nam-cuoi-ne-1953251/

Mình, nam, 31t (sn 84), gốc TPHCM, hiện đang làm bên nhân sự cho 1 cty tư nhân, công việc ổn định, sống tự lập từ rất lâu rồi, tam thập nhi lập mà nên thu nhập tương đối (đủ lo cho vợ, nuôi con ăn học). Từ lúc trải qua mối tình đầu tan vỡ đến nay đã 4 năm vẫn chưa 1 lần yêu lại. Ông bô bà lão ở nhà hối thúc quá, với lại mình cảm thấy cần 1 gia đình nhỏ nên mạo muội lên đây đánh vài dòng.

Cao 1m72 nặng 69 kg, dáng tròn tròn, da ngâm ngâm.8-}

Hơi ít nói, sống tình cảm, thích nghe nhạc trữ tình, sống đơn giản nhưng ý chí cầu tiến (tự cảm nhận vậy) ....

Bạn gái: ở đâu cũng được, độ tuổi khoảng 22-30t, đừng có nhỉ nhảnh quá, thời gian mình dành cho cv nhiều lắm nên cũng đừng nhí nhảnh, đòi hỏi mình kè kè bên cạnh suốt ngày la cà quán xá là được cho nên bạn nào mà theo hướng ngoại, thích hội họp tụ tập ăn chơi, thường xuyên đi du lịch có lẻ không hợp với mình :(.

Àh, mình cũng ko thích sơn móng tay lòe loẹt hay nhuộm tóc vàng, tóc đỏ nhe.

Tạm thời nhiêu đó, mình nghĩ chắc CV như vậy là ổn mà. Có gì post tiếp.

Cám ơn mọi người.

Coming back!!!

Sau bao năm sóng gió lại ko ngờ có ngày quay lại đây để cầu duyên, thật là tủi hổ nhưng vì ế quá nên đành làm liều vậy.

Mình, nam, 34t (ba mươi bốn trời ạ), hiện đã lên phó rồi, công việc áp lực rồi, ko còn ổn định theo kiều như 3 năm trước nữa, do phải suy nghĩ liên tục để kiếm tiền đó mà, @!3#₫%#!@lumla, đại khái mọi thứ vẫn u như kỹ, việc lo cho vợ con thì đúng là càng thêm củng cố, bù lại cho sức khoẻ ngày càng ít đi, tuổi ngày càng già đi. Ngày trước chỉ em H, em L, em T,... thì ông bô bà lão chê lên chê xuống, nào là tuổi tác ko hợp, khác biệt vùng miền, đứa thì lùn quá, đứa thì mập quá, đứa thì lanh quá,... Còn bây giờ thì sao, "con cứ dẫn về, việc cưới hỏi để ba mẹ lo hết", trích nguyên văn. Nhưng ngặt nổi là cảm xúc với gái không còn mạnh mẽ, cồn cào như bão cấp 14 vừa qua nữa mà chỉ còn là những con sóng lăn tăn trên bờ cát, đón nhận một cách rất nhẹ nhàng, không còn vồ dập như ngày xưa (là hồi 2x tuổi đó), nên việc tìm bạn gái có lẻ cũng khó hơn.

Về chiều cao cân nặng vẫn như cũ, đôi khi ốm hơn do lo ế vợ quá mà.

Quan điểm về việc quen bạn gái vẫn không đổi, ah, bổ sung thêm là ngoài việc không được nhuộm tóc loè loẹt ra thì cũng không được xâm mình, bất cứ chỗ nào. Có che giấu thì đêm động phòng em cũng được lột sạch ra mà thôi, xâm chỗ nào thì sẽ được cạo sạch chỗ đó. Ah, thêm nữa, độ tuổi không giới hạn, từ 18-40 luôn đi, ế quá rồi mà. Thôi tạm thời vậy đi, bạn nào cảm thấy mình hợp nhau thì cho mình xin zalo để mình add nhe, biết đâu duyên lúc xế chiều thì sao.

Chúc mọi người một ngày vui.

Ps: rất không hy vọng sau khi đăng bài này để rồi 3-4 năm sau lại trồi lên để đăng những bài tương tự, nản chí anh hùng rồi.