Tình hình là chia tay " Gấu " được hơn 1 tháng rồi . Nhưng chia tay là vì khoảng cách địa lý nên không đến với nhau được chứ không phải đã hết yêu nhau nên gần đây sợ ở 1 mình hay rãnh rỗi 1 mình quá mà lang thang 1 mình thì tự kỷ quá nên mong muốn tìm bạn mới có cùng các sở thích để cùng khám phá hết các chỗ ăn ngon , vui chơi của SG và nhiều điều còn chưa biết nữa ( Nam hay Nữ gì cũng được , trừ mấy Chụy mấy Teen Girl ra thui. Không phải kì thị nhưng cảm thấy không quen lắm :> )

Giới thiệu bản thân tí để các bạn đánh giá trước khi quyết định làm quen giao lưu ha :

+ Sinh năm 90 , đang đi làm .

+ Vui tính . thích cười , hiền lành ( Bao hiền luôn nha ) .

+ Nặng 75kg , cao 1m67 vì vậy bắt buộc phải thích GYM :> để giảm cân .

+ Da hơi đen so với Sơn Tường Ôm Ti vi .

+ Sống đơn giản , mau quên những chuyện cần quên và hòa đồng .

+ Thích săn các quán món ăn ngon và quẩy trong các Bar Mini các thể loại ( Những nơi tương đối lịch sự như : Acoustic , woodstock , RFC hoặc Vêu Vêu Zê La , Beer Cờ Lúp các loại ... )

+ Có hút thuốc nhưng Ít nhậu nhẹt vì Bia chỉ uống được 2 3 chai là bay rồi ( Nhưng vẫn thích đi mấy nơi như dòng trên vì toàn uống Cocktail vừa đủ ngà ngà là được rồi :> .

+ Thích chơi game và ôm máy tính ( Nghiện lâu năm rồi nhưng giờ sẽ cai từ từ )

+ Dốt tiếng Anh nhưng vẫn thích mò mò học tiếng Anh .

+ Người có săm 1 chữ tiếngTung Của nhỏ nhỏ năm phần trên lưng và dưới cổ .

+ Con một .

Cần tìm các bạn :

+ Nam or Nữ .

+ Hài hước , vui tính , thân thiện .

+ NAM : Thật thà , chơi đẹp và sòng phẳng ,

+ Nữ : Ngây thơ thì không biết giờ còn không nên chỉ cần thật thà và ngố ngố xíu cũng được :)) .

....

Sơ lược như vậy thôi . Mà đọc lại cũng thấy hơi dài dòng nên cảm ơn các bạn đã đọc bài này nhé . Mình ib lại số điện thoại và link facebook cho bất kì bạn nào có nhu cầu làm quen nhé .

P/s : Nhỏ tới giờ mới tham gia kết bạn 4 phương nên hơi hồi hộp . Văn chương sến súa các bạn đọc đừng cười nhé :Embarrassment: . Em người phương Tây ( Tây Nguyên nha )