( Do mẹ tập tành chơi Facebook nên mấy tâm sự cá nhân thầm kín đành ném vào đây :)))

Đã lâu rồi không có người để cãi nhau...

Đã lâu rồi không có ai để chọc ghẹo...

Đã lâu rồi không ai có thể trêu mình cười đến rụng răng :))...

Cũng lâu lắm rồi không Ôm ai - Chả ai ôm...

.....Lâu là khoảng bao lâu??

.......4 năm đã đủ lâu chưa? /:) Với mình cứ như đã tu đc 400 năm rồi :))

25 tuổi, luôn bị thu hút bởi những anh chàng vui tính, ấm áp trong khi bản tính mình thì cổ quái, lúc nóng lúc lạnh

25 tuổi - Từng trải qua 2 mối tình, 1 với 1 người bằng tuổi, 1 với 1 người kém tuổi, 2 mối tình đều bắt đầu vào mùa đông, kết thúc vào mùa thu, cụ thể là có hạn sử dụng 1,5 năm, có lẽ đó là khoảng thời gian tối đa để 1 ai đó chịu đựng đc con bé khó ưa này :|. Mình chán người ta, người ta chán mình, vậy là chấm dứt 1 cách nhanh - gọn - lẹ :(.... Sau đó 2nd love yêu thêm 2,3 người...Thậm chí 1st love đã đi lấy vợ....Còn mình thì vẫn loay hoay lủi thủi 1 mình. Chả yêu ai, chả nhớ ai, chỉ còn 1 tâm hồn trống rỗng... Nếu nói là đã mất niềm tin vào tình yêu thì cũng không quá...:-S

Nhiều lúc tự hỏi tại sao cũng 1 câu nói, cùng 1 bài hát, cùng 1 thói quen, cũng 1 cách thể hiện người ta có thể lặp lại với người mới giống như đã từng với người cũ....Vậy mới nói " tình yêu không tự sinh ra hoặc mất đi, nó chỉ chuyển từ người này sang người khác " 8-|