Một nửa quả đất là đàn ông, nhưng đáp lại sự chờ đợi của e là một khoảng trống và trắng ......

Ai cũng có một lần để sống, e không muốn bỏ lỡ bất cứ điều gì của tuổi trẻ, hoài bão, sự nhiệt tình, Thanh xuân với em là một quãng thời gian nhiều thử thách, có nhiều niềm vui và cả những nỗi buồn không xóa.

Em lúc nào cũng trong tâm thế tu dưỡng, em muốn khi em gặp anh vào một ngày nắng đẹp chúng ta có thể sánh vai chia sẻ mọi vui buồn, em có thể hiểu và đồng hành cùng anh, để mọi giông bão đều ở lại sau cánh cửa gia đình nhỏ của chúng mình.

Không biết là đúng hay sai nhưng em luôn tin rằng, cơ hội chỉ dành cho người biết chờ đợi, vì thế e không vội vã quyết định, em không muốn một ngày nào đó khi gặp được anh, e đã là vợ của một ai đó hoặc mẹ của một e bé đáng yêu nào đó, mà anh không phải là cha của chúng....

Anh tin không

Yêu thương một ai thực sự là đánh mất đi bản năng sinh tồn ...

31 tuổi, Không phải em cảm thấy em quá cô đơn hay yếu đuối .Em đủ mạnh mẽ để vượt qua những trở ngại của cuộc sống, Nhưng cũng là lúc e nghĩ e cần sớm tìm ra anh, sợ rằng thời gian trôi qua chúng ta đều ẩn nhẫn chờ nhau, cho đến khi chúng ta là một đôi thì e nghĩ e phải làm 1 cái gì đó, hy vọng anh có thể đọc được những dòng này.....