Đã có những quãng thời gian dài em không để ý tới việc phải tìm cho mình một nửa, cứ vô tư tận hưởng thời gian một mình và ngu ngơ nghĩ mình vừa mới ra trường mới đây thôi mà. Trước đây em cũng rất ngại/nhát zai. Nhưng khi để ý tới tuổi thì giật mình tỉnh mộng, nếu không nhanh thì có khi về hưu vợ chồng mình lại phải nuôi con mọn mất :) :).

Nhận thức được điều đó nên hôm nay em xin phép mạnh dạn tìm một nửa của em, để nc gặp gỡ tìm hiểu và xây dựng gia đình, rất mong cả nhà ủng hộ hoặc giới thiệu giúp em, nếu được mọi người gửi thư qua mail: Shapeofyouhn@gmail.com nhé, bởi trang này em cũng k biết sử dụng và theo dõi, chỉ biết đọc thôi :()) :((

Em Mậu Thìn tự lập hoàn toàn, công việc văn phòng tại Hà Nội​, không dựa dẫm vào ai có lẽ do độc thân lâu ngày, hiện tại rất muốn có một bờ vai để dựa vào và chia sẻ vì vốn dĩ em rất tình cảm và giàu sự nhân ái. Chung thủy và thái độ cầu tiến. Ngoại hình khoảng m6, cân đối xinh xắn, yêu trẻ em thiên nhiên động vật. Tư tưởng đề cao sự tự do riêng tư cá nhân và đề cao quan điểm của mỗi người.

Có 1 thứ cần có hơn cả ở anh là sự đạo đức tử tế
. Thế hệ 8x chưa từng kết hôn cùng mục đích lập gia đình trong thời gian sớm nhất. Ngoại hình khá và khuôn mặt ưa nhìn, công việc ổn.

Sở thích và những điều thú vị khác cùng chia sẻ sau nhé.

Cảm ơn mọi người đã ghé qua và đọc mail này. Chúc mọi người luôn mạnh khỏe, sớm tìm được hạnh phúc!