Xin chào cả nhà!

Tình hình là mình cũng tham gia và lưu trú tại diễn đàn này cũng gần 2 năm rồi. Qua thời gian dài thăm dò, tìm hiểu, hôm nay mình mạnh dạn viết topic này với mục đích nghiêm túc tìm một người có định lâu dài và tiến xa hơn!

Mình xin vào luôn chủ đề nhé cả nhà!

Mình hy vọng qua diễn đàn này, trên cái thế gới ảo này mong tìm, gặp được một người bạn cùng quan điểm, cùng mục tiêu và nghiêm túc trong chuyện tình cảm.

Nhiều người nói tại sao xung quanh có rất nhiều người con gái mà lại không tìm được, chỉ khi ai vào trong hoàn cảnh của mình mới hiểu cảm giác, mình vốn là một người nhút nhát, có khi là ít nói.

Trước kia mình cũng từng trải qua hai mỗi tình, sau hai mỗi tình đổ vỡ mình tập trung nhiều hơn vào công việc, coongjv ới công việc bận rộn cuốn theo mình vào vòng xoáy công việc. Đến hiện tại cái tuổi 30 này không còn quá trẻ cũng chưa phải quá muộn nhỉ các bạn, mình cũng muốn ổn định để làm ăn, để xây dựng gia đình. Cái tuổi đủ suy nghĩ, đủ chín chắn để biết đâu là hạnh phúc đâu là việc cần phải làm.

Mình xin giới thiệu qua chút về bản thân và công việc hiện tại:

Mình là BOY - Năm nay 30 tuổi- Cao: 1.70m- Nặng: 58kg- Mình tốt nghiệp đại học- Mình học về y.

Mình thích quan tâm người mà mình yêu, thích đưa người yêu đi du lịch và bản thân mình là tín đồ của du lịch.

Thanks for reading and reply!webtretho