Gửi anh người ở tương lai

Hôm nay em thấy mệt anh ạ, những lúc như thế này e thâyd cần anh lắm, chỉ cần một bờ vai cho e dựa thôi. Chẳng cần phải nói gì nhiều, chỉ cần im lặng cùng e, em cũng thấy đủ rồi anh ạ. Nhưng chắc là e sống chưa tốt nên anh của e vẫn chưa xuất hiện, cũng có thể là em luôn tỏ ra mạnh mẽ nên cs vẫn muốn thử thách e, nên a của e vẫn chưa xuất hiện.

Những ngày vắng anh, em làm gì nhỉ? Ừ thì đi làm này,dạo này e nhiều việc với lại áp lực lớn nên hay cáu lắm anh à. Nhưng chẳng phải tự nhiên e cáu đâu nhưng bớt thẳng tính chút sẽ bớt thiệt thòi anh nhỉ?mà chắc anh cũng chưa biết cái vụ nóng tính của e đâu nhỉ. Mai này nếu e có nóng thì anh phải biết nhường e một chút nhé, sau đó rồi góp ý nhẹ nhàng với e chứ đừng cáu lên theo e nhé, e tin người đàn ông của e là người bao dung mà.e biết thế là ko tốt nhưng để sửa dần dần nhé. Nếu như anh ở bên e lúc này, chắc cũng bảo e bớt nóng đấy nhỉ,hì đấy là khuyết điểm lớn nhất mà e cần thay đổi đấy.

Nay thời tiết thật đẹp anh nhỉ, em cũng muốn đi chơi nhưng mai lại đi học rồi, hôm nay e quyểt tâm ở nhà học đấy, mai ko thuộc bài thì xấu hổ lắm. hì

thôi e đi học bài đây. rảnh sẽ viết cho anh sau nhé..

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngocphamhd90