Anh à!

Em chỉ là 1 cô gái nhỏ bé với trái tim yếu đuối đc bao bọc bởi lớp vỏ mạnh mẽ cũng giống như con ốc sên nhỏ luôn ẩn dưới lớp cát trong chiếc vỏ của mình. Là 1 Cô gái sống nội tâm nhưng tình cảm.Mỗi bước đi của em đều thật chậm rãi vì em muốn cảm nhận nhịp đập nơi trái tim mình có hình bóng anh hay không

Nhìu khi có những lúc mệt mỏi, em lại muốn thu mình và lặng im trong chiếc vỏ bọc này..Chờ ai đó bước đến và nói với em "Đừng lo! Sóg gió có to, anh sẽ ở bên em" Chỉ vậy thôi, bình yên là đc

Anh đừng lo lắng khi chưa có gì trong tay. Em  sẵn sàng cùng anh chia sẻ, cùng anh gánh vác và cùng anh bước đi cho đến cuối cuộc đời. Người đàn ông em chọn- dù không phải là người hoàn hảo, dù chỉ có đôi bàn tay trắng nhưng phải là người có nghị lực, có ý chí vươn lên không lùi bước, không ngại khó khăn,gian khổ và đặc biệt: "KHÔNG bao giờ bỏ cuộc giữa chừng"

Cuộc sốg này Với em_ tất cả chỉ cần "đủ" là được. Thế nên, nếu anh có đọc đc tâm thư này thì cũng đừng lo lắng về hiện tại hay trốn tránh tất cả. Em đủ kiên nhẫn để chờ câu trả lời của anh:

"Anh có đồng ý nắm tay em đi hết cuộc đời này không??"

#ngôntìnhchiềumưa