Mình là thành viên mới toe tòe tòe của webtretho nhưng hôm nay xin được mạo muội xây tiếp Tầng 6 của Hội độc thân vì mình mom tầng 5 đã xây đến trang thứ gần 300 rồi.

Tham khảo tầng 5 tại:
Giới thiệu - Làm quen - Lý lịch trích ngang của thành viên Hội Độc Thân ( Tầng 5 )

http://www.webtretho.com/forum/f78/gioi-thieu-lam-quen-ly-lich-trich-ngang-cua-thanh-vien-hoi-doc-than-tang-5-a-568564/

Khi nào có thời gian chắc chắn mình sẽ giao lưu với các bạn ở tầng 5, mình mới ra nhập website này và do bận rộn quá nên chưa có thời gian, các bạn thông cảm nha. Mình hiện tại cũng rất mong được giao lưu kết bạn với các bạn độc thân như mình để cuộc sống phong phú và bớt cô đơn hơn. Nhiều khi do tuổi tác mình không dám chủ động kết bạn với ai . Hic :(

Mình xin tự giới thiệu: Mình sinh năm 1982 - girl nhé. Mình là Single Mom Mình đã kết hôn nhưng cũng ly hôn được 1 thời gian rồi :(

Mình hiện tại đang làm về Hành Chính - Nhân sự cho 1 công ty nước ngoài. Mình đang sống ở Hà Nội nhé!

Rất vui được gia nhập Hội độc thân!

Là người xây tiếp tầng 6 này nhưng mình rất hy vọng Hội độc thân của mình ngày càng không còn đông đúc như thế này nữa, các bạn Hội độc thân sẽ sớm tìm được niềm vui, niềm hạnh phúc của riêng mình!

Cũng như mình đây, mình cũng mong sớm tìm lại được hạnh phúc cho riêng mình!

Tết sắp đến rồi, chúc cả nhà một năm mới an lành - hạnh phúc - và sớm tìm được một nửa đích thực của mình nha!

HAPPY NEW YEAR 2014!