Hôm trước là em rảnh rỗi nên đăng bài tìm Gấu, có anh vào cmt nói em rảnh quá nên lên đây tán zai, chắc cũng đúng ạ. :)) còn hôm nay tuy rất bận việc nhưng em vẫn tạm gác lại để có thể nói ra được dòng suy nghĩ của mình. Em vừa đọc được vài bài viết rất hay và hài hước, nói về tình yêu, đặc biệt là cách chị em tán zai thế nào cho zai ... đổ. Nghĩ cũng thú vị, em đang muốn thử vụ này, có anh zai nào đồng ý cho em tán không?

P/s: Trai phải kiêu ạ, trai càng kiêu thì trái tim trai càng ấm nóng :D zai kiêu càng lâu càng tốt nhé, tán nhanh đổ là em không chịu trách nhiệm đâu. :)

Các zai nhớ tham khảo thêm mấy tiêu chí em đề ra cho Gấu của em ở bài đăng trước nhé!

Zai nào có đủ tiêu chí như vậy, em sẵn sàng tán tới cùng ạ.

Quyền lợi của zai nếu chiến thắng: Zai sẽ có một cô Gấu thông minh và dễ thương, luôn luôn làm cho zai cười, Gấu em theo chủ nghĩa lãng mạn nên zai cứ yên tâm, có nhiều trò hay lắm ạ. Hàng tuần zai sẽ được ăn những món ăn ngon do chính tay Gấu làm, trình bày đẹp mắt... Mùa đông zai sẽ không lo rét vì có Gấu đan khăn, tay Gấu ấm lắm nhé! :p Zai sẽ được trải nghiệm, được hòa mình vào cuộc sống vô cùng thú vị của Gấu :)) .... rất rất nhiều ạ...

Nào các zai trên WTT, zai nào có đủ những tiêu chí hợp với em thì xin mời tham gia nhé! :)