Mình có anh bạn Tẩm 40 tuổi muốn tìm có bạn gái Việt Nam vì đã thử qua các app làm quen mà không thành công nên đánh nhờ mình

Không biết làm ntn nên đành lên đây kiếm hô

Nói qua về anh ý

Mặt mũi Khá hơi mâp chút ( vì chén nhiều Macdonal hee )

Có thu nhập ổn định ở bên mỹ , có nhà và xe , có đang trả góp ko thì không biết hhh , dân Mỹ mà

Anh ta sẵn sàng chu cấp cho bạn gái tầm ( ít thôi vài trăm usd ) trước khi cưới

Nếu cưới anh ý trả tiền đám cưới nhé ( cái này mình đã thỏa thuận trước khi giúp rồi , chứ USA cũng kẹo lắm hee)

Vì đây không phải mối quan hê Bố Đường nên các bạn kiếm vu này thì né ra giùm mình nhé , minh 40 soi rồi nên không muốn phiền phức vào mấy chuyện không đâu , và mình đủ cách để kiêm tra trước nhé

Còn bạn nào nghiêm túc thì đọc tiếp nhé

Bạn tầm 20 trở lên

Cao trên 1.60

Tất nhiên xinh là một lợi thế  của tất cả phái yếu rồi

Nếu biết English cơ bản thì tốt không thì cũng biết xài dich vu dich tư đông trên đt hee

Anh ý không yêu cầu cao về học vần hay nghề nghiệp vì nếu sang Mỹ thi ban tư đi làm công việc đơn giản thì cũng kiếm đủ ban chi xài và hỗ trợ gia đình rồi

Nếu bạn nào nghiêm túc thì email cho mình Kha33883388@gmail.com

Nếu tự tin thì viết trong mail vài nét về bản thân và gửi ảnh , Mặt nhé , chứ mình không yêu cầu ảnh bikini hay cái gì đại loại như thế nhé

Cho minh sdt mình sẽ alo trực tiếp nói chuyện nhé

Vì mình không lên Fb hay zalo vì mình cũng rành các nhóm ở trên đó rồi nên hy vọng các bạn nghiêm túc nhé

Nếu lười mail thì ib hộp thù của diễn đàn cũng ok , nhưng sẽ lâu có trả lời hơn

Chào thân ái và mãi yêu nhé

PS , tiên thể giờ mình cũng đang cô đơn vậy nên nếu bạn gái nào không thích trai Usa mà chọn ăn thịt chó mắm tôm thì có thể email cho mình luôn hee , hy vọng sẽ có một vài người bạn mới

Trai viêt nên không dám đòi hỏi cao đâu có bạn nói chuyên là ok rồi 

Dân ngồi máy tình cả ngày , nên văn vẽ không hay lắm mong các bạn thông cảm nhé